`

Jump to content

สอบถาม HDD Notebook ครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 gang246810

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• Freshy

Posted 16 April 2013 - 01:47 PM

คือเครื่องนี้น่าจะประมาน3ปีได้ปีกว่าๆที่ผ่านมาผมเปิดเครื่องทิ้งไว้แบบไม่ปิด

ก็มีนานๆทีเลยอะครับที่ปิด เพราะปกติจะโหลด bit ทิ้งไว้ทั้งคืน วันไหนไม่โหลด

ก็เปิดทิ้งไว้อยู่ดีจนถึงทุกวันนี้ตอนนี้ความเร็วในการโอนส่วนมากวิ่งๆประมานนี้

แทบจะทุกไฟล์เลยครับ อยากจะร้องไห้ คือมันมีโปรแกรมลบไฟล์อย่างละเอียดไรงี้มั้ยครับ

อยากลองดูหรือมันถึงเวลาของมันแล้ว :r38: