`

Jump to content

อยากถามเรื่อง สกิล ของเทพแต่ละตัวครับ

2 replies to this topic

#1 GenesiiS

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 11 March 2013 - 04:12 PM

พวกสกิล และ ของที่ต้องใช้ sp ซื้อ แต่ละอันเป็นไงบ้างครับ

Edited by GenesiiS, 11 March 2013 - 04:14 PM.

#2 Methawut

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 11 March 2013 - 06:42 PM

รบกวนถามเพิ่มด้วยครับ ศัตรู มันมีการแพ้แต่ละธาตุต่างกันไหมครับ
เท่าที่ลองดูยังไม่เห็นความต่าง
ขอบคุณครับ

#3 BiGGa

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 12 March 2013 - 11:21 AM

ข้อเสียคือ อาวุธหลากหลายก็จริงอยู่ครับแต่ไม่ชัดเจนเลยว่า ศัตรูประเภทนี้แพ้ทางธาตุชนิดไหน (อาจจะต้องลอง Up ไม้ตายของแต่ละธาตุแล้วลองไล่ตบศัตรูแต่ละประเภทดู)

New Game Titan ของผมรอบแรก ผม Up แต่อาวุธหลักกับธาตุไฟล้วนๆครับผม