`
←  God of war
Logo
»

ช่วยบอกความต่างของ God of war Ascension หน...

brightuan's Photo brightuan 09 Mar 2013

Z1 กับ z3 steel book ของแถมข้างในหรือมีอะไรต่างกันมั่งครับ ขอบคุณครับ

สรุป z3 คุ้มกว่ารึป่าวครับ ส่วนตัวว่าจะสอย z1 เพราะว่า dlc น่าจะมาไวกว่า

อีกอย่าง dlc ใช้ข้ามโซนได้ไหมครับ ใครเล่นมืด z3 ช่วยทดสอบโหลด dlc z1 ทีครับถ้าได้ว่าจะสอยกล่องเหล็ก z3 ครับ
Edited by brightuan, 09 March 2013 - 05:07 PM.

จอมคาถา's Photo จอมคาถา 09 Mar 2013

ตามปกติแล้ว dlc ต้องโหลดให้ตรง z นะครับ ข้าม z ไม่ได้

tongnism's Photo tongnism 09 Mar 2013

ซื้อให้ตรงโซนของ PSN เรา น่าจะดีสุดนะผมว่า

brightuan's Photo brightuan 09 Mar 2013

View Postจอมคาถา, on 09 March 2013 - 06:06 PM, said:

ตามปกติแล้ว dlc ต้องโหลดให้ตรง z นะครับ ข้าม z ไม่ได้

อาครับมันมีบางเกมส์ข้าม โซนได้นะครับ เช่น dragon age origin z3 skyrim z 3 พวกนี้ใช้ dlc z1 ได้ครับ

จอมคาถา's Photo จอมคาถา 09 Mar 2013

อ้าวว ยังงั้นหรอครับ พึ่งทราบว่ามีอย่างนี้ด้วย ถ้าอย่างนั้นต้องให้ท่านอื่นมา confirm แล้วล่ะครับ

kenshin's Photo kenshin 10 Mar 2013

เฉพาะบางเกมส์เท่านั้นครับที่สามารถโหลดข้ามโซนกันได้
แต่กันไว้ก่อนก็ดีกว่ามาแก้ที่หลังนะครับ

samanosuke's Photo samanosuke 10 Mar 2013

มาเก็บข้อมูลครับผม ขอบคุณมากครับ