`

Jump to content

[GRAW 2]คืนนี้ออกรบกันอีกนะคร้าบ

2 replies to this topic

#1 MoMz

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 08 March 2007 - 08:21 AM

เมื่อวานสนุกมาก ฮามาก และง่วงมากด้วย :555 ขอบคุณทุกคนเลยยครับ อีก 3 mapๆ ก็จะได้เป็นทหารรับจ้างแล้ววว :aha:

อ้อ...ผมต้องขอโทษคุณ vengar ด้วยครับที่ไม่ได้เข้าไปแจม พอดีผมเป็น host อยู่อ่ะคร้าบบบ

ถามคุณ vengar นิดนึงครับ ว่าใช้ net ความเร็วเท่าไหร่,วงของคุณ vengar เล่นได้สูงสุดกี่คน
ของผมเน็ท 3m ได้ 6-7 คนเอง ถ้ามากกว่านี้ก็เริ่มหลุดกันแล้ว sv มันเน่าได้ใจจริงๆ :ohno
วันนี้ลองมารวมกันดูเปล่าครับ

ปล. อยากได้ Achievement อันเนี้ย ๆ Ultimate Defender : Win a 60 minute Co-op Defend match on any map หึหึ....

Edited by MoMz, 08 March 2007 - 08:25 AM.

#2 JROCoNe

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 08 March 2007 - 11:26 AM

วันนี้เจอกันอีกแน่นอนครับ ผมสังเกตุว่าหลังเที่ยงคืนมักจะไม่ค่อยหลุดแล้วครับ คงเป็นเพราะว่า traffic internet คงน้อยลง กว่าช่วง 1ทุ่ม-5ทุ่ม ที่เป็น peak hour นะครับ campaign จบก็ต่อ defend ได้เลยครับ!!!

#3 Vengar

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 08 March 2007 - 02:56 PM

ของผมเน็ต 3M ของ True ครับ ช่วงนี้จะเป็นแบบนี้ละครับ เพราะเค้ากำลังปรับปรุงคุณภาพสัญญาณเชื่อมต่อต่างประเทศอยู่