`

Jump to content

ยังมีใครเล่น COD BO 2 ออนไลน์ อยู่ไหมครับ?

• You cannot reply to this topic
4 replies to this topic

#1 Elixir

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 20 February 2013 - 01:28 AM

ผมเพิ่งมาเล่นออนไลน์น่ะครับ ชอบมากเลย เล่น BF3 แล้วเอียน มาเล่น BO2 รู้สึกมีความสุขกับการยิง 555

ช่วงนี้เห็นคนไทยในเซิฟเยอะมากเลย คงจะมีคนใน DGO บ้างแหละ เล่นชื่ออะไรกันเหรอครับ

ผม MeNGaRoS ครับ แอดมายิงๆกันนะครับ ^^

แบบว่าอยากหาชื่อคนรู้จักๆ ไว้ยิงๆกัน เจอชื่อ จะได้มาคุยกันได้น่ะครับ :r31:

อันนี้ผมอัดทิ้งไว้ตอนเล่นไปเปิด Live ไป เอามาตัดต่อไร้สาระดี

#2 Khunsuek

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• Freshy

Posted 20 February 2013 - 09:18 AM

เล่นจนยศตัน ได้ปืนเพชรมา 2 คลาสแล้วครับ :r31: ไม่รู้จะเล่นอะไรแล้ว ซื้อ DLC เปล่าครับ จะได้ชวนเก็บถ้วยซอมบี้ :r14: ช่วงนี้อาจจะค่อยได้เล่นเพราะจะไปเล่น MP ของ Crysis 3 ครับ มันกว่า BO2 แน่นอน :r13:

#3 Elixir

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 20 February 2013 - 10:23 AM

ดูน่าจะเล่นนานน่าดูเลยนะครับ ผมนี่เล่นตั้งนาน ยังปลดไรได้นิดๆหน่อยๆเอง พวกเลเวลอาวุธ นี่มันเพิ่มยังไงเหรอครับ

#4 JoeTh

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 20 February 2013 - 11:31 AM

ภาคนี้ยังไม่ได้จับเลย ปกติจะเล่นจนเวลตัน ปืนทองทุกภาค

#5 ponpong

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 21 February 2013 - 10:26 PM

โอ้ เอาธงไทยโชว์เลยฤท่าน....