`
←  DGO Photo Club
Logo
»

รูปรถงาน 5th VIPCARTHAILAND ที่MEGA Bangna...

Kisame's Photo Kisame 19 Feb 2013

เป็นงานประกวดรถแต่งแบบ VIP บริเวณลานจอดรถหน้า Mega Bangna เมื่อวันเสาร์ที่16 ที่ผ่านมาครับ

ของแถม

skywalker's Photo skywalker 19 Feb 2013

งามครับ

tonzz's Photo tonzz 19 Feb 2013

ถามเปนความรู้ว่าล้อที่มันเเบะ ๆ ล้อหลังเเต่งเพื่ออะไรอะครับ

Kisame's Photo Kisame 19 Feb 2013

ถ้าถามผมนะ รถ ทำไงก็ได้ให้เตี้ยที่สุด ใส่ล้อที่ใหญ่มากๆ แต่ไม่ต้องทำโป่งรถใหญ่ๆ ก็เลยแบะเพื่อให้ได้ทุกอย่างตามที่ต้องการ แล้วแนวทางการแต่งรถ วีไอพีคาร์ในญี่ปุ่นเอง จะทำรถให้เป็น A-Shape ก็เลยต้องแบะล้อช่วยครับ :r18:
Edited by Kisame, 19 February 2013 - 10:45 PM.

WORRIER's Photo WORRIER 19 Feb 2013

รูปรองสุดท้ายสวยสุดครับ

matichon's Photo matichon 21 Feb 2013

ล้อแบะแล้วเวลาวิ่งมันไม่เหวี่ยงเหรอครับ
หรือพอวิ่งโช๊คมันจะยกขึ้นมา
เห็นแล้วอึ้งเลย
อย่างอัลติสนี่ค่าแต่งน่าจะพอๆกับราคารถเลยนะเนี่ย

joamz3's Photo joamz3 22 Feb 2013

เบนท์ตากลม โดนใจมากเลยครับ

Spark360z's Photo Spark360z 24 Feb 2013

ขอโหลดต่ำกว่านี้ :r31:

paklop's Photo paklop 27 Feb 2013

ดูอึดอัด นะขอรับ