`

Jump to content

Espresso Buffet คับ ที่โรงแรม Intercon

1 reply to this topic

#1 Yabin

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 07 March 2007 - 01:33 PM

:kanoiyom กราบสัวสดีครับ พ่อแม่พี่น้อง ผมไม่ได้มารีวิว เนื่องจากมะมีกล้อง Digital

แต่อยากให้เพื่อนได้ลองไปชิมที่นี่ครับ เพราะ ตับห่านอ้วน หรือฟัวกา ของเขานี่อร่อย จิงๆครับ

เพิ่งมีโอกาศได้ไปลองเมื่อวานเนื่องจากเจ้านายเลี้ยงคับ ถ้าไปเองคงมะไหว :cry

ผมจิงได้ถือดอกาศของอณูญาติลง review จาก pantip ของคุณ dragonite เพื่อให้เพื่อนๆได้มีโอกาศไปลิ้มลองกันนะครับ

http://topicstock.pantip.com/food/topicsto...3/D4812963.html

กรำลืมลง link ตามข้างบนนี้เลยครับ

#2 หุหุหึหึ...

นักเล่นเกม และ นักชิมตัวยง

• Royal Executive Members

Posted 09 March 2007 - 10:02 AM

เคยได้ยินกิตติศัพท์ล่ำลือถึงบุฟเฟ่ต์ห้องนี้ แต่ยังไม่เคยไปกินซักครั้งเลย น่าสนใจมากๆครับ ไว้มีโอกาสแล้วจะไปถล่มหุหุ... (ผมเคยไปแต่ "โฟโก วีโว่" ร้านเนื้อย่างสไตล์บลาซิเลี่ยนใกล้ๆกันน่ะครับ แล้วจะเอามารีวิวนะ หุหุ...)