`

Jump to content

ช่วงนี้คนเริ่มเยอะครับ อยากเล่นไม่ต้องเกรงใจ ส่ง Massage มาเลย ว่า "inv"

6 replies to this topic

#1 Vengar

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 07 March 2007 - 03:26 AM

ง่ายสั้น เร็วดี เห็นใครออน RB6 อยากเล่นก็ส่งเลยครับ เป็นรหัสด่วน ชาวสีม่วงครับ

ส่งให้พี่ ASSUM 360 ได้เล่นทันที่ครับ :aha:
ส่งให้คุณ Saw DGO ต้อง Private Chat กับแกก่อนให้แกพูดคุยทำความรู้จักเป็นส่วนตัว :eiei
ส่งให่คุณ MinimeZaa ช่วยเอารูปมาโพสท์ในหน้าลงชื่อคนเล่น RB6 ด้วย ถ้าหน้าตาถูกใจคุณ Mini แกจะชวนเองครับ :explain

ถ้ามาเล่นบ่อยๆแล้ว หลังๆคุณไม่ค่อย ออนไลน์ ทั้งคุณ Saw และคุณ Mini จะ Voice Massage ไปตามครับ :ah

อีกคนคุณ Nooknik ช่วงนี้แกทำงานครับ ถ้าเห็นแก ออน แสดงว่าคุณโชคดีครับ ให้รีบไปเล่นกะแกจะเป็นมงคลกับการพัฒนาฝีมือ RB6 :explain
อีกคน คุณ Wrx360 ครับ คนนี้ผมไม่ค่อยแน่ใจว่ายังไง แต่รู้มาว่าแกชอบเที่ยวแถวสีลม แล้วแกเป็นคนมี 2 บุคลิคครับ Darkside Wrx360
จริงๆก็เหมือนคุณ Nooknik แหละครับ กลางวัน Nik กลางคืน Nook :wow

ที่เหลือก็ มีครับ คุณ Flyby360 บางที่โชคดีคุณจะได้เล่นกับน้องชายแกเด็ก 9 ขวบครับ ลองดูครับ เด็ก 9 ขวบนะคุณ :numairu:
ถ้าเล่นกะผม ผมชอบ Kick หน่ะคุณ หึหึ อย่าถือสา ก็แล้วกัน

มาเล่นกันสนุกๆครับ มีสังคมออนไลน์ พาเพลินครับ

* PS. ถ้าไม่ชอบ "inv" จะส่ง "Gay" ก็ได้นะครับ คุณ Saw คุณ Mini แกชอบเหมือนได้เจอกลุ่มเดียวกัน :her

**** แว๊ก ชะอุย พิมพ์ผิด Message นะครับ ไม่ใช่ Massage ไม่ได้ไปนวดที่ไหนนะ

#2 LDS Drive

A Means to an End

• High Royal Executive Members

Posted 07 March 2007 - 03:36 AM

ง่ะ ไม่มีใครเล่นเลยครับตอนนี้ คุณ Vengar กับคุณ Mini เปิดเ้ครื่ิองค้่างไว้ทำไมอ่ะครับ ส่ง invite gay ไปให้แล้วนะคัีบ :love

#3 saw

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 07 March 2007 - 03:37 AM

วันนี้ผมเพิ่งโดนคุณ minigayza นวดก้นให้ผมในเกมเองครับ T T

วันหลังผมสัญญาแล้วว่าจะไม่ล้มหรือไม่เจ็บในเกม ghost recon เพราะมีคุณ minigayza ทำฟอร์มมาช่วย แต่ที่ไหนได้มาจับก้นซะงั้น

-------------------------------------

จบประโยคเหมือนเดิม เพื่อให้เป็น character ของผม
May the force be with you

#4 Vengar

Posted 07 March 2007 - 04:06 AM

อืมม :cry2 ไม่อยากจะบอกใครเลย ว่า..... ผมก็โดนเหมือนกัน

#5 minime

MZ

• Royal Executive Members

Posted 07 March 2007 - 10:48 AM

:cry เฮ้ยยยย ผมไม่ใช่เกย์นะ แบบนี้ผมเสียหายนะ Posted Image

View PostLDS Drive, on Mar 7 2007, 03:36 AM, said:

ง่ะ ไม่มีใครเล่นเลยครับตอนนี้ คุณ Vengar กับคุณ Mini เปิดเ้ครื่ิองค้่างไว้ทำไมอ่ะครับ ส่ง invite gay ไปให้แล้วนะคัีบ :love

อิอิ ผมเปิดโหดล Map exclusive map Graw 2 อยู่ครับ ต้องขออภัยด้วยน๊าค๊าบ :wow

View Postsaw, on Mar 7 2007, 03:37 AM, said:

วันนี้ผมเพิ่งโดนคุณ minigayza นวดก้นให้ผมในเกมเองครับ T T

วันหลังผมสัญญาแล้วว่าจะไม่ล้มหรือไม่เจ็บในเกม ghost recon เพราะมีคุณ minigayza ทำฟอร์มมาช่วย แต่ที่ไหนได้มาจับก้นซะงั้น
-------------------------------------

จบประโยคเหมือนเดิม เพื่อให้เป็น character ของผม
May the force be with you

View PostVengar, on Mar 7 2007, 04:06 AM, said:

อืมม :cry2 ไม่อยากจะบอกใครเลย ว่า..... ผมก็โดนเหมือนกัน

ไว้คืนนี้เวลานอนเจ็บอย่ามาร้อง "ช่วยผมด้วยๆ ผมนอนอยู่ตรงนี้" นะ จะไปตุ๋ยซ้ำให้ตาย 555 Posted Image

Edited by minime, 07 March 2007 - 10:54 AM.

#6 kave

Posted 07 March 2007 - 03:39 PM

อืม... พอผมเปิดเครื่องก็มี invite มาแล้ว 4 5 อัน :mad
ขอบคุณมากครับที่ยิงมา :kanoiyom
ตอนหลังๆ ผมชักห่างหาย (แฟนงี่เง่า) :ohno
ต้องขอโทษด้วยถ้าออกแล้วไม่ได้ลํ่าลาก่อนนะครับ :kanoiyom :bye

#7 JokeR360

[TRS]ThaiRainbowSix

• Royal Executive Members
  • Interests:Wii / FC / SFC / Xbox / SS / DC / NDS / PCE / GG / PS / GB

Posted 07 March 2007 - 05:57 PM

:cry ยังไม่มีแผ่น GRAW2 เลยครับ แต่ไง ไม่เล่น COD3 กันแล้วเหรอ
เมื่อวานมันค้าง (บวกกับมีแผ่นอีกหลายแผ่นยังไม่ได้ลอง เลยออกไปแล้วไม่ลาครับ)

ปล. inv หมายถึง Inn Violet (ห้องพักชาวสีม่วง) :555 :555 :555