`

Jump to content

ประกาศด่วน!!! ครับพี่น้อง

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 iyo

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 06 March 2007 - 03:27 PM

ประกาศด่วน!!! ครับพี่น้อง
เนื่องด้วยตอนนี้ทางสภากาชาดไทยขาดเลือดในการรักษาผู้ป่วยมากถึง 40000 ยูนิต จึงขอความกรุณาท่านผู้ใจบุญทั้งหลาย ร่วมบริจาคโลหิต เพื่อที่จะได้มีไว้รักษาผู้ป่วยให้ได้ทันท่วงที และเพียงพอ สามารถบริจาคได้ที่ รถรับบริจาคโลหิตทั่วประเทศ หรือที่สภากาชาดไทย ฝั่งถนนอังรีดูนังต์
คุณสมบัติ
1. 18 ปีขึ้นไป
2. น้ำหนัก 45 กก. ขึ้นไป
3. ร่างกายแข็งแรงไม่มีโรคติดต่อ
4. ก่อบวันบริจาคต้องพักผ่อนอย่างน้อย 8 ชม.
5. หญิงต้องไม่อยู่ในช่วงมีประจำเดือน

ขอขอบคุณในความใจบุญของทุกท่านครับ
รบกวนท่านสมาชิกช่วยกระจายข้อความนี้ด้วยครับ