`

Jump to content

ขออนุญาต พื้นที่ นิดนะครับ กลัวท่านที่กำัลัง พยายามติดต่อผมอยู่ จะไม่เห็น

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 Kazuya

อู๊แว่บ ย่ายยย ทั้วววว!!!

• High Royal Executive Members

Posted 27 January 2013 - 10:36 PM

ผมส่งข้อความ PM ไปหาแล้วนะครับ แต่กลัวจะไม่เห็น เลยมาบอกในกระทู้นี้อีกที่หนึ่งครับ รู้กันนะครับ ว่ามีท่านใดบ้าง

ช่วยอ่าน PM ผมด้วยนะครับ

แล้วผมจะติดต่อกลับไปอีกครั้งครับ ตอนนี้ ผมไม่ได้อยู่บ้านนะครับ สถานะเป็นคนเร่ร่อนครับ แต่กำลังจะโอเคแล้วครับ