`

Jump to content

สงสัยเรื่องสูตรใน Alone in The Dark Inferno ครับ

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 Hitzuja

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

• Freshy
  • Interests:Single Women
    Yeah baby !

Posted 07 January 2013 - 01:53 AM

ผมเห็นว่าเว็บไหน ๆ ก็บอกสูตร Infinity Ammo เกมเนี้ยว่า A O X [] ^ > v < A [] X O ^ < v > แล้วจะขึ้นที่จอบอกว่าสูตรติดแล้ว
แต่ผมก็กดมานานแล้วนะตามที่เขาบอกมหดเลยว่า 1) มุมมอง 3rd 2) มือเปล่า .. ก็เลยลบแล้วลงใหม่ ลองแบบไม่ Patch ดูก็ยังเหมือนเดิม ลองทั้งเร็วทั้งช้าก็ๆไม่ได้

เลยมาถามดูหนะครับ เผื่อใครพอรู้ช่วยหน่อยครับผม