`
←  Dead Rising
Logo
»

อยากเล่นเกมนี้มากเลยอะค่ะ

chingcarlos's Photo chingcarlos 05 Mar 2007

คือเกมเนี้ยอยาดเล่นมากลเยอะค่ะไม่ทราบว่าสนุกมั้ย ท่าทางจะสนุกเลยอยากให้เพื่อนๆเล่าหั้ยฟังหน่อยอะค่ะ :bye

morboro's Photo morboro 06 Mar 2007

เล่าไม่ถูกอ่ะ รู้แต่ว่ามันสมากกก.. แต่ยังมีข้อเสียเรื่องตัวอักษรนี่แล ถ้าตัวใหย่ๆนะสุ๊ดหยอด

Xils's Photo Xils 11 Mar 2007

ถูกครับ ทีวีผม21นิ้วเอง ไม่LCDด้วย อ่านแทบไม่ออกเลย ยิ่งตอนคุยโทรศัพท์เนี่ย มันไม่มีเสียงพูดด้วย ไม่รู้เรื่องเลยครับ :ohno

Noelle's Photo Noelle 03 Apr 2007

ยังเล่นไปไม่ถึงไหนเหมือนกันคับ

แบบว่ากัวผีกัด หุหุหุ

crub_666's Photo crub_666 28 May 2008

สนุกดี เล่นหลายรอบแล้วอ่ะ

เลือดสาด

KunJOBz's Photo KunJOBz 10 Dec 2009

เป็นเกมที่ เล่นได้หลายรอบครับ
กินเวลามาก