`
←  DGO Photo Club
Logo
»

ช่วยติชมรูปผมด้วยครับ มือใหม่

Kisame's Photo Kisame 27 Dec 2012

อุปกรณ์ Nikon D7000+ 15-108mm kit

Nikon D7000+50mm

Mr.Cid's Photo Mr.Cid 27 Dec 2012

โอเคสำหรับมือใหม่เลยครับ ถ่ายไปเรื่อย ๆ กดไปเถอะ แล้วชัตเตอร์จะบอกอะไรกับคุณเอง

Maxi`_'s Photo Maxi`_ 27 Dec 2012

สีสวยดีครับ ครอปภาพรึป่าวครับ

หุหุหึหึ...'s Photo หุหุหึหึ... 27 Dec 2012

เป็นมือใหม่ที่ถ่ายได้ดีครับ...
ขยันๆ รับรองแซงมือเก่าได้แน่

ถ้าจะให้ติก็คงไม่มีน่ะครับ แต่อาจ
แนะนำได้นิดหน่อยว่ารูปอมเหลืองไปนิด
ไม่รู้ท่านเจตนารึเปล่า ถ้าเจตนาต้องขออภัยครับ

Kisame's Photo Kisame 27 Dec 2012

มีครอปรูปที่3 และรูปเด็ก 1-2 ครับ

ส่วนที่ออกเหลืองๆ ผมยังไม่รู้เรื่องการปรับ wbครับ ยังงงกะมันอยู่ครับ

ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ

Shirokung's Photo Shirokung 07 Jan 2013

ศึกษาเรื่ององค์ประกอบ9ช่องเยอะๆครับ