`

Jump to content

ช่วงนี้ไม่ได้ไปเล่นด้วยเลย ต้องขออภัยจริงๆครับ

1 reply to this topic

#1 kunchan

SKATE

• High Royal Executive Members

Posted 05 March 2007 - 09:31 AM

ช่วงนี้บางทีพี่ๆชวน แต่ผมไม่ได้เข้าไปเล่นเลย

เพราะว่าผมเพิ่งซื้อ PSP มาอ่ะคับแล้วกำลังเห่ออยู่ (อีกสักพักก็หาย)

แล้วก็บางทีเห็นผมออนR6 เพราะว่า ช่วงนี้เพื่อนๆมาค้างบ้านบ่อยมาก

แล้วเค้าชอบเล่น R6 แบบแบ่งจอช่วยกันลุยอ่ะคับ

ยังไงผมก็อยากกลับไปเล่นกับพี่ๆอีกนะคับ เล่นด้วยแล้วฮาดี

แต่ไมค์ผมนี่สิ มันพูดไม่ได้แล้วอ่ะได้แต่ฟัง อยากจะตอบอยากจะบอกก็แหมบอกไม่ได้เซงจิงๆ

ยังไงอย่าชวนกันเรื่อยๆนะฮะ

#2 saw

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 06 March 2007 - 11:37 AM

รับทราบครับ