`

Jump to content

ถึงคุณCodename กับคุณดาว คร้าบ

3 replies to this topic

#1 OveR

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 05 March 2007 - 09:04 AM

เมื่อเย็นวานต้องขอโทษ :kanoiyom คุณ Codename กับคุณดาว ด้วยน่ะคร้าบ ที่อยู่ๆหายไปเพราะเนตมันเน่าคร้าบ อยู่ดีๆก็ไม่วิ่งเลยลองออกแล้วต่อไม่ก็ต่อไม่ได้ซ่ะงั้น แต่ไฟโมเดมเขียวน่ะ อดเล่น Live ต้องมานั่งเหงาเล่นอยู่คนเดียวทั้งคืน เพิ่งมาต่อได้ตอนเมื่อเช้านี้เองก็เลยต้องรีบมารายงานตัวก่อน หวังว่าคุณทั้งสองคงเข้าใจน่ะคร้าบ :cry2 ...ขอบคุณครับ (SupeRTwO 360)

#2 nooknik

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 05 March 2007 - 08:01 PM

:555 โออยยยย
เอา น้ำจิ้ม 2 ห่อ ใส่ถุงให้ น้องช็อกก็ไม่โกดแล้ววววว

#3 saw

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 05 March 2007 - 08:07 PM

เย้... พี่เป๊ากลับมาแล้ว

เหนื่อยไหมครับ ถ้าไม่เหนื่อยมา rainbow กัน

#4 Vengar

นักเล่นเกมตัวยง

Posted 06 March 2007 - 02:22 AM

ครับมันเป็นไปตามอัตภาพ ของเน็ตประเทศเราครับ เข้าใจๆ