`

Jump to content

เชิญมาระบายได้เลยครับ gametagคนเล่นโกง+วิธีที่โกง

• You cannot reply to this topic
2 replies to this topic

#1 HannibalDGO

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 05 March 2007 - 04:05 AM

:angry เจอมากับตัวเมื่อไร konami มันจะ แก้ bug ได้ซะทีฟ่ะ

ผมเล่น วินนิ่งตอนตี 3 เจอ wa999 เล่นจนจะหมดเวลาแล้ว เสมออยู่ 1- 1 ผม ยิงนำ 2-1
พอเขี่ยบอลเสร็จ พี่แกเล่นยิงเข้าประตูตัวเองซะงั้น ผมจะกดออกก้อกดไม่ได้ พิมพ์ด่าไปเยอะเลยครับ
จากนั้น 10 นาที ผมก้อรอ มันกดเขี่ยบอล จากนั้นก้อ เตะเข้าประตูตัวเองอีก ผมก้อด่าไปอีกหลายชุดครับ
รอจนเป็น ชั่วโมง มันก้อออกไปเอง เตือนเพื่อนๆเลยครับ เจอมันอย่าไปเล่นกับมัน แสบจริง
ก่อนหน้านี้เคยเจอ แต่นำ ผม 2 -0 พอผมตามตีมาลูกนึง พี่แกเล่น ลิงชิงบอลกับผมเฉย อันนี้เตือนเพื่อนไว้เลย
ผมจำ เกมแทคมันไม่ได้ แต่ เล่น brazil หลัง 5 ตัว แต่อย่างหลัง มันเป็นนิสัยคน ไม่ใช่บัคของระบบ

เพื่อนๆ เจอใครโกง เอามาประจานหน่อยครับ หรือ เกมส์แทคที่ไม่ควรยุ่งด้วย โปรดบอกด้วยครับ

#2 tentsyrus

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 05 March 2007 - 02:13 PM

เจอต่างชาติโกง ไม่แค้นเท่า คนไทยด้วยกันด้วยกันโกงครับ :mad
เจอกับตัว

#3 Forest ranger

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 07 March 2007 - 09:51 AM

:angry อย่างนี้ต้องเสียบให้เดี้ยงเลยครับ วิ่งไล่เสียบมันเลย ไม่ต้องสนใจสะใจเราดีนัก อยากจะโกงนักเหรอ