`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

จอย PS3 wireless เสียอ่ะค่ะ

Enjoy-Game's Photo Enjoy-Game 05 Mar 2007

............ลูกค้าที่ร้าน ทำตก ..... :cry

ปุ่มบังคับทิศทาง ขึ้นลง ซ้ายขวา เลยรวนๆไปเลยค่ะ

:her

ตอนนี้กำลังนึกๆอยู่ว่า ร้านไหนบ้างที่น่าจะเชี่ยวพวกอุปกรณ์ของ PS 3 บ้าง

แต่ก็ยังไม่แน่ใจซักร้าน .....

เลยเข้ามาถามเพื่อนดีกว่า เผื่อใครเคยเอาของตัวเองไปซ่อมที่ไหนมาบ้างแล้ว มาบอกทีนะคะ

c.tsubasa's Photo c.tsubasa 05 Mar 2007

ตอนนี้น่าจะไม่มีร้านไหนรับซ่อมนะครับ ถ้าซื้อใหม่ตอนนี้ที่ร้านเฮียตี๋สะพานเหล็กราคา 1900 บาทครับ

deleted's Photo deleted 05 Mar 2007

ผมว่าตัว motion sensor น่าจะรวนมากกว่า
คงต้องทำใจซื้อใหม่แหล่ะครับ
อะไหล่หายาก ช่างไม่มีประสบการณ์ เพราะคนยังเล่นกันน้อยอยู่เลย

Enjoy-Game's Photo Enjoy-Game 05 Mar 2007

เรื่องซื้อใหม่ ไม่ใช่ปัญหาใหญ่หรอกค่ะ แต่นะ ยังไงก็เสียดาย

แต่ .... ก็แค่อยากลองเสี่ยงดูซักที อุๆๆ ไหนๆก็จะพังแล้ว

เผื่อพอซ่อมได้ก็คงดีกว่า

coco's Photo coco 05 Mar 2007

เก็บไว้ก็ได้ครับ แล้วไปซื้อใหม่ พออะหลั่ยเริ่มมี ค่อยเอาไปซ่อม

Granzon's Photo Granzon 05 Mar 2007

คงต้องส่งศูนย์อย่างเดียวครับ แต่ว่า sony Thai จะรับซ่อมหรือป่าวนี่สิ

นี่ถ้าแบทหมดเราจะต้องเอาไปส่งศูนย์เปลี่ยนแบทหรือป่าวเนี่ย

ทำไมไม่ทำให้มันใช้ แบท 2A นะ

:mad

Flelina's Photo Flelina 05 Mar 2007

เรื่องแบตมันมีวิธีสอนเปลี่ยนในคู่มือนะครับ แต่ปัญหาคือแบตมันจะหาซื้อยังไงและราคาเท่าไหร่

kiddysiam's Photo kiddysiam 21 Feb 2010

เน€เธซเน‡เธ™เธงเนˆเธฒเธขเธฑเธ‡เน„เธกเนˆเธกเธตเธญเธฐเน„เธซเธฅเนˆ

987654321's Photo 987654321 06 Jun 2010

เธชเนˆเธ‡เธ‹เนˆเธญเธกเธ„เธฃเธฑเธš