`
←  DGO ANIMANIA CLUB - อนิเม การ์ตูนใหม่ๆในใจคุณ
Logo
»

ถามเรื่อง kimi ni todoke

zineryl's Photo zineryl 21 Dec 2012

คืออยากรุ้ว่าเล่มไหนจบตรงตัว anime พอดีตรงขอเป้นแฟนได้แล้ว จะไปหาเล่มหลังจากนั้นอ่านต่อ anime มันคงจบไม่ทำต่อแล้วล่ะ

yanpiece's Photo yanpiece 21 Dec 2012

อ๊า ถ้าตอนจบพอดีคงเป็นเล่ม 11 น๊ะครับ

ถ้าจะเอาต่อจาก Anime ก็หาเล่ม 12 มาต่อได้เลย

ตามเรื่องพวกเนี่ยลำบากน๊ะ กว่าจะออกแต่ล๊ะเล่ม นานจนลืม

ขอบคุณครับ

zineryl's Photo zineryl 21 Dec 2012

yanpiece, on 21 December 2012 - 09:45 PM, said:

อ๊า ถ้าตอนจบพอดีคงเป็นเล่ม 11 น๊ะครับ

ถ้าจะเอาต่อจาก Anime ก็หาเล่ม 12 มาต่อได้เลย

ตามเรื่องพวกเนี่ยลำบากน๊ะ กว่าจะออกแต่ล๊ะเล่ม นานจนลืม

ขอบคุณครับ

ขอบคุณ