`

Jump to content

TechEnthu หายไปนานเลยครับ

5 replies to this topic

#1 TechEnthu

aka @9JANG

• High Royal Executive Members

Posted 04 March 2007 - 04:47 PM

ครับ พี่ๆ บางคนคนทราบว่าผมป่วยอยู่เมื่ออาทิตย์ที่แล้ว
ตั้งแต่วันพฤหัส (1มีค) ที่ผ่านมา ผมก็หายไปจาก Live และ DGO เลย

ผมไปเข้าโรงพยาบาลครับ คือ หมอบอกว่า เป็น ไข้ออกผื่นจากไวรัส คับ
จริงๆ ตรวจพบตั้งแต่วันจันทร์(26กพ)แล้ว ก็ได้ยามาทาน และก็พักผ่อน
ก็ไม่หายครับ แย่ลงๆ
ในที่สุด ไปหาหมออีกรอบ
เลย admit ไป 3 วันเลยครับ :her

แต่ตอนนี้อาการดีขึ้นแล้วฮะ ตัวเริ่มหายแดงแล้ว (ไม่ต้องนึกภาพนะครับ ^^ ถ้าจะนึก นึกถึง Hellboy)
ส่วน อาทิตย์นี้ ผมมีสอบทั้งอาทิตย์ จะแว๊บมาได้บ้างบางวัน และสิ้งสุดวันศุกร์ครับ

แล้วเจอกันอาทิดหน้าครับพี่ๆ
พี่เป๊า คุนนิก ลุงซอ(ขอแซวด้วย อย่าโกดน้า) พี่ดาว พี่มินิ พี่เวนก้า เวอโก้ และพี่ๆ ทุกคนค้าาาบ :bye

#2 Funky Caz

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 04 March 2007 - 05:03 PM

หายไวๆน๊าค๊า

#3 saw

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 04 March 2007 - 05:14 PM

ขอให้หายป่วยไวๆครับ

เป็นห่วงเพื่อนๆทุกคนครับ

ปล ผมอายุ 16 ครับ อย่าเรียกผมว่าลุงเลย เด๋วคนอื่นเค้าตกใจ คนที่เรียกลุงได้น่าจะอายุประมาณ คุณ nik หรือ คุณ mini ขึ้นไปครับ

#4 nooknik

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 04 March 2007 - 05:58 PM

View Postsaw, on Mar 4 2007, 05:14 PM, said:

ปล ผมอายุ 16 ครับ อย่าเรียกผมว่าลุงเลย เด๋วคนอื่นเค้าตกใจ คนที่เรียกลุงได้น่าจะอายุประมาณ คุณ nik หรือ คุณ mini ขึ้นไปครับ
คุณ เห็น ตามกฎหมายอายุเค้าไม่ได้นับตามสติปัญญานะคุณ :555

ส่วนคุณ Tech น่าจะส่งข่าวมาบอกๆกันบ้างนะครับ แม่บ้านอย่างคุณ Saw เค้าจะได้คอยบอกคนอื่นให้รู้ ยังไงก็หายเร็วๆ นะครับ ช่วงนี้ อย่าพึ่งเล่นเกมเลยพักผ่อน กะเตรียมตัวสอบดีกว่า

#5 WRX

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 04 March 2007 - 06:26 PM

หายดีแบบนี้ รีบจัดเด็กส่งมาให้คุณminiด่วนๆเลย แกชอบหนุ่มๆ :555

#6 TechEnthu

aka @9JANG

Posted 04 March 2007 - 07:25 PM

View PostFunky Caz, on Mar 4 2007, 05:03 PM, said:

หายไวๆน๊าค๊า

ขอบคุณครับคุณดาว ผมหาเพลงคุณฟังอยู่ ส่งมาทีเน้อ (เด๋วจา PM ไปอีกที) :bye

View Postsaw, on Mar 4 2007, 05:14 PM, said:

ขอบคุณครับ คุณเห็น :numairu:
ปล. ขอโทษเถอะ ผมก็ย่าง 17 เองครับ ไว้เราคุยกันให้ใกล้ชิดกว่านี้ดีกว่า เน๊อะ อิอิ~ :eiei

View Postnooknik, on Mar 4 2007, 05:58 PM, said:

คุณ เห็น ตามกฎหมายอายุเค้าไม่ได้นับตามสติปัญญานะคุณ :555

ส่วนคุณ Tech น่าจะส่งข่าวมาบอกๆกันบ้างนะครับ แม่บ้านอย่างคุณ Saw เค้าจะได้คอยบอกคนอื่นให้รู้ ยังไงก็หายเร็วๆ นะครับ ช่วงนี้ อย่าพึ่งเล่นเกมเลยพักผ่อน กะเตรียมตัวสอบดีกว่า

อ้อคุนนุก ผมไปฉับพลันอ่ะครับ ไปเช้ามืดวันศุกร์เลย ผมไข้ 40 แม่เลยหาม... เอ่อ ใช้คำว่า ขน มาส่งโรง'บาล จะดีกว่า :her
เลยไม่มีโอกาสใช้คอมเลย กระทั่งวันนี้ล่ะคับ

View PostWRX, on Mar 4 2007, 06:26 PM, said:

หายดีแบบนี้ รีบจัดเด็กส่งมาให้คุณminiด่วนๆเลย แกชอบหนุ่มๆ :555

เด๋วผมขอ .... กับ (E)คุณเห็นก่อนนะ รอคิวนิดนะจ๊ะ อิอิ :love :ohno