`

Jump to content

สกิลต่างๆใน farcry3

23 replies to this topic

#21 guyverhouse

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 09 December 2012 - 01:57 AM

อีกอย่างใครเป็นเหมือนผมบ้างครับตอนใช้ธนู ตอนเล่นแบบกำลังจะยืดธงผมยิงธนูลูกแรกไปมันจะเป็นธนูธรรมดาแต่มันจะเปลี่ยนเป็นธนูไฟหรือระเบิดอัตโนมัติอ่ะครับเปลี่ยนกลับก็ไม่ได้ต้องออกมาจากที่ยืดธงหรือออกจากที่เจอศัตรูก่อนอ่ะครับถึงจะกดxเปลี่ยนกลับได้แต่ถ้าใช้ลูกไฟหรือระเบิดหมดก็จะกลับมาเป็นลูกธรรมดาให้นะครับมันบังคับให้ใช้จนหมดเหรอครับคือไม่รู้เป็นบัคป่าวอ่ะครับใครเป็นเหมือนผมไหมครับอาจจะงงหน่อยนะครับ

#22 jayluminous

เซียนเกม

• High Royal Executive Members
  • Interests:Nice game, Nice car, Nice girl

Posted 09 December 2012 - 03:43 AM

View Postguyverhouse, on 09 December 2012 - 01:57 AM, said:

อีกอย่างใครเป็นเหมือนผมบ้างครับตอนใช้ธนู ตอนเล่นแบบกำลังจะยืดธงผมยิงธนูลูกแรกไปมันจะเป็นธนูธรรมดาแต่มันจะเปลี่ยนเป็นธนูไฟหรือระเบิดอัตโนมัติอ่ะครับเปลี่ยนกลับก็ไม่ได้ต้องออกมาจากที่ยืดธงหรือออกจากที่เจอศัตรูก่อนอ่ะครับถึงจะกดxเปลี่ยนกลับได้แต่ถ้าใช้ลูกไฟหรือระเบิดหมดก็จะกลับมาเป็นลูกธรรมดาให้นะครับมันบังคับให้ใช้จนหมดเหรอครับคือไม่รู้เป็นบัคป่าวอ่ะครับใครเป็นเหมือนผมไหมครับอาจจะงงหน่อยนะครับ

ผมเจอตอนใช้สไนเปอร์เก็บเสียงครับ อาจยิงไปโดนพี่ปุ๊ระเบิดขวด แล้วขวดมันระเบิดหรือเปล่าครับ

#23 CRVXZ

นักเล่นเกมตัวยง

• Freshy

Posted 09 December 2012 - 01:42 PM

View Postguyverhouse, on 09 December 2012 - 01:57 AM, said:

เป็นเหมือนกันครับ ถ้าตัวเรามีลูกธนูไฟหรือระเบิด มันจะมาให้ใช้อัตโนมัติเลย จะเปลียนมาเป็นลูกธรรมดาแต่เปลียนไม่เป็น :r38:

#24 jayluminous

เซียนเกม

• High Royal Executive Members
  • Interests:Nice game, Nice car, Nice girl

Posted 11 December 2012 - 10:42 AM

View Postguyverhouse, on 09 December 2012 - 01:52 AM, said:

ผมนอกเรื่องนิดนะครับคือผมชอบอยู่เพลงนึงในเกมที่มันร้อง au gu ry ry you make me smile อะไรนี่แหละครับใครพอจะรู้บ้างครับ ว่ามันชื่อเพลงอะไรครับ ต้องฟังในวิทยุในรถตอนขับนะครับกดขวาเปลี่ยนเพลงๆปเรื่อยๆครับ

http://www.apmmusic....nd/ukulele-girl

ผมก็ชอบครับ ฝรั่งถามหากันเยอะเหมือนกันนะ