`

Jump to content

RB6 โหมด ซิงเกิล ใช้กล้องแม๊ปหน้าตัวเองไปได้ไหม

4 replies to this topic

#1 sharp

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 03 March 2007 - 06:16 PM

โหมด ซิงเกิล ใช้กล้อง แม๊ป หน้าตัวเองไปได้ไหม
หรือได้แต่ มัตติเพลเยอร์

แล้วเข็มฉีดยา เอาไว้ จิ้มตูด ทีมของเรา มันอยู่ตรงไหนครับ

แล้วก็ เล่น โหมด ลุย แบบ co-op กับ 2จอย ได้หรือเปล่าครับ

ขอบคุณคร้าบๆ เล่นไปก็มึนหัวนิสๆ :blur แพ้ fps อิอิ
ไว้เล่นจบแล้วจะมาออนไลน์ด้วย ครับผม :her

-- เอ้าไม่มีใครมาตอบเลย หรือ ผมถามแล้ว งงครับ่วยบอกที --

Edited by sharp, 04 March 2007 - 09:58 AM.

#2 nooknik

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 04 March 2007 - 02:24 PM

ได้แต่เป็น ที่ยิง ผู้ร้ายอ่ะครับ ถ้าเล่นเนื้อเรื่องเอาตัวที่เราทำเองมาใช้ไม่ได้
เข็มก็อยู่ที่คุณ ไง :555 เวลาลูกน้องหน้ามืด หันก้น คุณก็เอาเข้ามาแทงได้เลย มันออโต้ :555
ส่วนเล่น2คน2จอยก็ได้ แต่จะแบ่งหน้าจอเอานะ :bye

#3 saw

นักเล่นเกมมือฉมัง

Posted 04 March 2007 - 05:36 PM

ครั้งหนึ่งนานมาแล้ว มีเพื่อนผมคนนึง ชอบ map หน้ามาเล่น rainbow online

วันนั้นพลาดดัน map เกลื้อนตรงท้ายทอยติดมาด้วยอ่ะ

ยังขำไม่หายถึงวันนี้

--------------------------------

May the force be with you

#4 WRX

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 04 March 2007 - 06:27 PM

View Postsaw, on Mar 4 2007, 05:36 PM, said:

ครั้งหนึ่งนานมาแล้ว มีเพื่อนผมคนนึง ชอบ map หน้ามาเล่น rainbow online

วันนั้นพลาดดัน map เกลื้อนตรงท้ายทอยติดมาด้วยอ่ะ

--------------------------------

เกลื้อนหรอ :555 นึกภาพออกเลย มันติดตา :ohmygod

#5 sharp

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

Posted 05 March 2007 - 10:49 AM

ขอบคุณทุกคนมากครับ
ผมเล่น เป็นละ ขอบคุณครับ
กำลังเล่นอยู่ มันส์ มากถึง ด่าน4 ละ :her

View Postsaw, on Mar 4 2007, 05:36 PM, said:

อะจึ๊ยๆๆๆ