`

Jump to content

FIFA 13 นักเตะที่เราสร้าง เล่น PRO CLUB มันมีฝึกให้เก่งไหมครับ

1 reply to this topic

#1 Adachi

พ่กเลาไม๊ส่นหร่อก

• High Royal Executive Members

Posted 21 November 2012 - 07:50 PM

ตัวออนไลน์ สร้างตัวมายังไม่มีสังกัด หากินเตะบอลรับจ้างไปวัน ๆ เจอพวกเลี้ยงหลบ เสียบว่าวตลอด จับบอลไม่อยู่ ฯลฯ

มันมีฝึกให้พลังขึ้นให้เก่งขึ้นไหมครับ หรือต้องเตะบอลหากินไปเรื่อย ๆ ง่ะ หรือต้องมีสังกัด ใครเล่นบ่อยมารับนู๋ไปทีนะ...

ขอบคุณครับ

#2 Ritcher

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 23 November 2012 - 01:47 PM

มันต้องปลดล๊อคไปเรื่อยๆครับ
ไม่มีทางลัด ขึ้นอยู่กับท่านว่าจะปลดล๊อคได้แค่ไหน