`
←  Diablo 3
Logo
»

Diablo3 Expansion ประกาศแล้ว

kattys's Photo kattys 08 Nov 2012

ประกาศแค่ว่าเริ่มพัฒนาแล้ว Detail ต่างๆ ยังไม่มีการกำหนดว่าจะทำยังไง เอาเนื้อเรื่องส่วนไหนของนิยายมาทำ ประกาศแค่ว่าเริ่มพัฒนาแล้วแต่ยังไม่มีรายละเอียด

ปล.ฉลองขายได้ 10ล้าน Copy

braveman's Photo braveman 08 Nov 2012

คงต้องดอง Monk กากเอาไว้สัก 2 ปี กว่า ภาคเสริมจะขายจริง

โจ้'s Photo โจ้ 08 Nov 2012

ผมว่ามันเตรียมตัวทำตั้งแต่ก่อนภาค3ออกขายอีกนะ ดูพวกอินเตอร์เฟซ สกิล ฯลฯ เตรียมมรองรับเรียบร้อย
คิดว่าหลังPVPออกมาซัก1ปีภาคเสริมน่าจะออก

NeoTokyo's Photo NeoTokyo 08 Nov 2012

PVP พี่ไปใหน

paween_a's Photo paween_a 10 Nov 2012

ถามเอาแถวนี้ก็แล้วกัน...

คือเงินที่ผมเคยขายของได้ มันอยู่ใน paypal ผมสามารถเอาเงินในนี้ไปซื้อของต่อได้ไหมครับ
เพราะผมเคยซื้อของผ่าน paypal แต่มันก็จะไปตัดผ่านบัตรเครดิตอย่างเดียวเลย งง?

โอ๊ะ ไปเช็คดูใน paypal แล้วมันตัดออกจากใน account แฮะ ไม่ได้ตัดจากบัตรเครดิต..
กะว่าเก็บเงินจากที่ขายของได้ในเกมไปซื้อ expansion แหละ
Edited by paween_a, 10 November 2012 - 09:52 AM.