`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

บะหมื่จอมพลัง มันอร่อยหรือแค่เยอะ

one's Photo one 30 Oct 2012

เคยไปลองกันบ้างยัง

ราคามันเท่าไหร่บ้างครับ

ดูในรายการมันเยอะดีแท้แต่ดูแห้งๆไปหน่อย

แบบโคตรพิเศษภายใน5นาทีกินหมด ฟรีไปเลย
การตลาดแบบญี่ปุ่นคงเป็นเจ้าแรกที่กล้าทํา

L-JacK's Photo L-JacK 30 Oct 2012

ที่ไหนครับ พิกัดด่วน แถม SS ด้วยก็ดี
Edited by L-JacK, 30 October 2012 - 02:22 PM.

kumagift's Photo kumagift 05 Nov 2012

ผมว่าเครื่องมันไม่เข้ากับบะหมี่นะ พวกไก่ทอด ปูทั้งกระดองอะไรเนี่ย

W-Work's Photo W-Work 05 Nov 2012

เน้นเครื่องเยอะ

chopperkun's Photo chopperkun 06 Nov 2012

L-JacK, on 30 October 2012 - 02:22 PM, said:

ที่ไหนครับ พิกัดด่วน แถม SS ด้วยก็ดี

http://www.facebook.com/bamijompalung

ตามนี้เลยคุณแจ็ค กินแล้วบอกผมด้วยนะ เหอๆ

Burm's Photo Burm 15 Nov 2012

ในดราม่าเห็นมันพูดถึง ราเมนเทย์
ไม่ได้กินมานาน ชักอยากกลับไปกินอีกอ่ะ

ArPae's Photo ArPae 16 Nov 2012

ไม่ได้ลวกเส้นร้อนๆ ขอบายดีกว่าครับ

เป็นตนธาตุอ่อนมากกกก

Maxi`_'s Photo Maxi`_ 06 Dec 2012

เพิ่งเคยได้ยินอาหารจำพวกเส้น แต่ไม่ได้ลวกสดๆ มีด้วยรึเนี่ยมันจะอร่อยได้ไง เจอแบบนี้สั่งกินแถวบ้านดีกว่ามั้ง