`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

เห็นใจแฟนเชลซี

หนุ่มรถไฟมือใหม่แมน's Photo หนุ่มรถไฟมือใหม่แมน 29 Oct 2012

สู้กันต่อไปครับ ส่วนหงส์แดงก็ซวยพอกัน โดนปล้นชัยอีกแล้ว กรรมการมันห่วยจังวะปีนี้

Muramasa's Photo Muramasa 29 Oct 2012

เข้ามาเห็นใจด้วยคนครับ :r15: ทั้งๆที่ผมไม่ได้เป็นเด็กหอยทะเลเลยนะ.......... เห็น หอยทะเลเล่นดีก็อยากเอาใจช่วย แต่มาโดน 2 แดง ไล่ๆกันแบบนี้ บอกได้คำเดียว :r52:

peXXeq's Photo peXXeq 29 Oct 2012

มองโลกในแง่ดี ยังไงก็ยังนำที่ 1 อยู่ครับ

chaba's Photo chaba 29 Oct 2012

สู้กันต่อไปครับ ผมเด็กปืน ยังไงก็แย่กว่าเยอะครับ

:r52:

Thosapol_TH's Photo Thosapol_TH 29 Oct 2012

เม้มข้างล่างไปซะจนกระทู้กลายพันธ์ จากคู่ Liverpool กะ Everton กลายเป็น Chelsea กะ Mang U ซะงั้น

ยอมรับครับ แพ้คือแพ้ แต่ถึงตอนนี้ผมก็ยังทำใจไม่ได้อ่ะ :r15:

DeppRising's Photo DeppRising 30 Oct 2012

เซงลิเวอร์พูลมาก ตัดสินได้กากจิงๆ

L-JacK's Photo L-JacK 30 Oct 2012

ลูกกลมๆ กับ คนเสื้อดำ อะไรมันก็เกิดขึ้นได้

Ritcher's Photo Ritcher 30 Oct 2012

ยังสู้อีกยาวครับ
ผมยังสะใจแมนซิที่แย่งแชมป์มาเมื่อปีที่แล้วอยู่เลย

pariwat_77's Photo pariwat_77 30 Oct 2012

โกง ซื้อกรรมการ ทีมมาเฟีย

โดนจนชินแหละ :r14: