`

Jump to content

ดูบอลเมื่อคืนละ หงุดหงิด

29 replies to this topic

#21 teeplus

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 29 October 2012 - 04:06 PM

ลองดูหัวข้อ topic กับเนื้อความที่เจ้าของกระทู้พูดถึง น่าจะหมายถึงคู่ เมอร์ซี่ไซด์ ดาร์บี้แมตช์นะครับ

ประเด็นอาจสับสนกับคู่สุดท้ายของเมื่อวาน ที่มันดันมีดราม่าเหมือนกัน คือ กรรมการตัดสินได้กากมาก

:)

#22 chappy

I " ll Be Back

• Interests:FPS shooting games / AV / man u

Posted 29 October 2012 - 04:39 PM

>>>>> แมนยูแมร่งโกงครับ ถ้าซื้อได้จริงๆฤดูกาลที่แล้วคงแชมป์ไปแล้วนะครับ :r18: อีกอย่างนะครับ ทุกอย่างอยู่ที่ดุลพินิจกรรมการนะครับ ไม่งั้นจะมีกรรมการไว้ทำไมอ่ะครับ ไม่ใช่ว่าแมนยูไม่เคยเจอแบบนี้นะครับ เจอกันทุกทีมแหละครับ

ปล.ผมไม่ได้ถือหุ้นใหญ่ในทีมฟุตบอลใดๆนะครับ แค่แฟนบอลครับ

#23 teeplus

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

Posted 29 October 2012 - 05:05 PM

ประเด็นนี้ผมว่า มันอยู่ที่กรรมการนะครับ ... หลายนัดที่กรรมการมีผลทำให้เกมส์เปลี่ยนไป จากความผิดพลาด (แต่อย่างว่านะ กรรมการไม่ได้มีภาพช้าแบบเรา ๆ ที่ดูทางโทรทัศน์)

.... อย่าไปตีประเด็นว่า ใครโกง หรือ ไม่โกง มันจะทะเลาะกันปล่าว ๆ ....

#24 DVD_P

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 29 October 2012 - 07:39 PM

ขออนุญาตพูดนิดนึงนะครับ บอกเลยว่าแฟนแมนยูและก็รู้สึกว่าเมื่อวานน่าจะแพ้ แต่ที่จะบอกคือ ทุกทีมมีได้มีเสียครับ หลายปีก่อนเจอเชลซีนี่แหละ ดร็อกบ้าล้ำหน้าเมตรป็นยิงเข้าก็ได้ประตู ไม่ใช่ว่าแมนยูจะได้ประโยชน์อยู่ทีมเดียว ผมเห็นหลายคอมเม้นโจมตีกรรมการพาลไปว่าทีมกลายๆ แค่อยากขอให้เข้้าใจครับ ขอบคุณครับ

#25 Tonnakub

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

• Freshy

Posted 29 October 2012 - 07:53 PM

เลือดสีน้ำเงินสู้ต่อไป

#26 peXXeq

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 29 October 2012 - 08:16 PM

ไม่เป็นไรครับ ยังเป็นที่ 1 อยู่ครับ

แต่จังหวะตอเรส ใครจะหาว่าพุ่งก็เอาเถอะครับ

เป็นผม ผมก็ต้องกระโดดครับ โดนดักหน้าแบบนี้

ไม่โดดขาหักแน่นอนครับ

#27 Jin

Heal The World

• High Royal Executive Members
  • Interests:All About Hi-Fi and Technology

Posted 29 October 2012 - 08:34 PM

แมนยู โกงจิงครับ ผมยังอยากจะโทรไปบอกเฟอร์กี้เลย อย่าโกงเยอะๆแบบนี้ เห้อ แต่ก็ทำอะไรไม่ได้

#28 Noelle

~ มหาเทพวินนิ่ง ~

• Interests:Game Consoles, Foreign Movies, Japanese Animations ^_^

Posted 29 October 2012 - 10:41 PM

กรรมการคนนะเลิกจ้างไปเถอะ เปลือง ขอหุ่นยนต์ดีกว่า

#29 1273704

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 29 October 2012 - 11:25 PM

อีกน่อยทีมฟุตบอลคงไม่ซื้อนักแตะแพงๆหรอกครับ. หันไปซื้อกรรมการดีกว่า

#30 เอ๋...

เซียนเกม

Posted 30 October 2012 - 11:32 PM

View Postnotcomeng, on 29 October 2012 - 03:15 PM, said:

ตัดสินว่าล้ำหน้าเลยเถียงได้เต็มๆเพราะจริงๆมันไม่ล้ำ
แต่กระโดดกดคอคู่ต่อสู้ไม่พูดถึง เพราะกรรมการไม่เป่าว่าฟาวล์