`

Jump to content

1.05 น่าจะทำให้ผมจบ inferno ได้สักที

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 paween_a

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 27 October 2012 - 01:18 PM

หลังจากที่ update เป็น 1.05 ครั้งแรกไปลอง MP 1 ที่ ACT1 ที่วิ่งประจำ พบว่าโอ้โหดขึ้น มีตายบ่อย ๆ
แต่ก็รู้สึกว่า exp ขึ้นเร็วกว่าเดิมเล็กน้อย ฆ่าบอส ACT1 เกือบไม่ได้ เพราะรู้สึกว่ามันโคตรอึด
(ตัวผมเล่น 1.03 ไปได้แค่ ACT3 ต้น ๆ เจอ elite ทีไรก็เหมือนหมูวิ่งไปชนปังตอ)

พอปรับแบบไม่มี MP วิ่งผ่าน ACT3 สบาย ๆ (มีแอบตายบ้างเล็ก ๆ) กำลังขึ้น ACT4
คาดว่าน่าจะจบเร็ว ๆ นี้ (รึเปล่า)

ใครที่ยังเล่นไมจบก็เชิญมาลอง 1.05 ดูนะครับ โอกาสจบสูง
เก็บตังซื้อของหลักแสนต้น ๆ ผมว่าก็น่าจะจบได้แล้วนะ