`

Jump to content

ผมฟลุคไหมคับ

1 reply to this topic

#1 southtown

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 23 October 2012 - 10:24 AM

ตอนแรกผมหมดกำลังใจเล่นแล้ว เพราะพึ่งมาปัดฝุ่นเล่นในรอบ 2 เดือน และแล้วเมื่อวานนี้มีใครมารู้มา party กับผมแป็บๆ แล้ว drop legendary ทั้งหมดนะครับ 5 ชิ้นเลย ด้วยความไวของผม
ผมไม่สนว่าของๆนั้นเค้าทิ้งหรือไม่ทิ้ง ก็รีบวิ่งไปเก็บทันที และแล้ว witch doctor ของผม DPS ก็กระฉูดที่ 57000 เกราะก็เพิ่มขึ้น แถมเป็นนักวิ่งเท้าไฟอีก

เลยทำให้ผมมีกำลังใจเล่นที่ monster power ระดับ 2 เป็นต้นไป สบายแฮเลย ตายบ้างถ้าคลุกวงใน และเจอชุดลูกไฟ ส่วนคนที่ drop ของให้ พอ drop เสร็จซักพักมันก็ไป

ผมล่ะงงจริงๆ หรือว่า Blizzard มีตัวช่วยสำหรับคนที่คิดจะเลิกเล่นครับ ใครรู้ช่วยตอบที

ตอนนี้ผมหน่วยก้านดีมีปรมาจารย์ท่านหนึ่ง คิดว่าเป็นฝรั่งนะ รับผมเป็นคู่หูแล้วครับ เล่นเก่งมาก สงสัยจะไปได้แล้วครับ สอนผมสารพัด อิๆ

Edited by southtown, 23 October 2012 - 10:25 AM.

#2 poppy1

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 23 October 2012 - 03:31 PM

เดี๋ยวนี้ของlegendary dropเป็นว่าเล่นเลยครับ บางอันเอามาขายโครตถูก ลองเข้าไปAHแล้วsearchดู จะเจออันที่ไม่มีคนbidเลย หรือbidไว้ถูกๆ เหลือ 1นาทีเพียบ

เมื่อวานผมลองไปซื้อของในAH มา ใช้เงินแค่ 2M dpsโดดจาก 60000ขึ้นมาเป็น 80000กว่า