`

Jump to content

สิ้นสุดการลอยคอ RESIDENT EVIL 6 สำหรับเครื่องปกติมาแล้วนะคับ

85 replies to this topic

#81 Begin07

นักเล่นเกมตัวยง

• Freshy

Posted 28 September 2012 - 11:39 AM

View Posthayabusa, on 28 September 2012 - 05:48 AM, said:

ที่บ่นเรื่องแข็งแค่เรื่องหยุมหยิมครับ(คาดหวังส่วนตัว)
ภาคนี้เนื้อเรื่องผูกกันอย่างเจ๋ง(ชอบ) ตัวเกมส์ทำมาหนุก
ยิ่งเล่นรอบสองเป็นpartnerเราที่จะแยกไปอีกทางมันก็ดูมีอะไรๆขึ้นอีก
ถ้าไม่เก็บapด้วยนี่ยังไงอย่างต่ำก็ต้อง2รอบแหละเกมส์นี้
ขอบคุนคั้บ พักนี้เบื่อเกมง่าย สงสัยมาถึงจุดอิ่มตัวล่ะ ม่ะก่อนบ้าเกมมาก แต่เดี่ยวนี้เล่นอย่างมาก ชม.นึง วางจอยและ ใครเปนเหมือนผมบ้างน่ะ

#82 aaa360

นักเล่นเกมมือใหม่

• Freshy

Posted 28 September 2012 - 12:06 PM

ผมครับท่าน แต่ก่อน มีเวลาเล่นเยอะ ๆๆๆ :r05:
ตอนนี้มีทั้ง PS3 XBOX 360 พอกลับจากทํางาน กลับบ้านนอน
แต่ก่อนนะ ถ้า Fifa หรือเกมดังที่ชอบออกมานะ เล่นวันแรกแระ
สงสัยแก่แล้ว อายุ 30 ปี ตอนนี้มัวมาเล่นแต่กีต้า แทน
ปล. แต่ก็ชอบเกมเหมือนเดิมนะ แต่ไม่ค่อยได้เล่น สัปดานึง เล่น 2-3 ชั่วโมงเอง :r14:

#83 Piano02

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Freshy

Posted 28 September 2012 - 12:16 PM

View PostBegin07, on 28 September 2012 - 11:39 AM, said:

ขอบคุนคั้บ พักนี้เบื่อเกมง่าย สงสัยมาถึงจุดอิ่มตัวล่ะ ม่ะก่อนบ้าเกมมาก แต่เดี่ยวนี้เล่นอย่างมาก ชม.นึง วางจอยและ ใครเปนเหมือนผมบ้างน่ะ
ผมครับขนาด fifa ยังเล่นได้แค่ 2 แมต ก็เบื่อและ เกมอื่นนี่ไม่ต้องพูดถึง 10 นาทีเลิก เมื่อก่อนไม่เคยเป็น แต่ผมก็มีความสุข กับเกมนะ

#84 フェイト

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 28 September 2012 - 12:41 PM

View PostMio and Mayu, on 27 September 2012 - 11:02 PM, said:

ก็ท่านมั่วแต่เล่นแผ่น นะซิ คนอื่นเค้าเล่นมา 2 วันแล้ว ไม่จบก็ไม่แปลก
ท่านเล่นแผ่น วันนี้ ไม่รู้จะได้แผ่นหรือยังเลยย หุหุ

เหมือนโดนตาเเสงชักชวนเข้าสู่ด้านมืดที่ยิ่งกว่าตอนนี้้ :r25:

#85 Ka-ToA

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 28 September 2012 - 02:26 PM

View Postblackdoom, on 28 September 2012 - 03:54 AM, said:

สดมาผมเล่น Pro เลย เล่นไปเรื่อยๆ ผมเผลินกับการยิงอยู่ที่เดิม เก็บนั้นนี้ กลัวกระสุนหมด ไปแบบช้าๆ ขนาดช้านะไหนมัน chapter 2 เร็วจัง Chapter แรก ตายโง่ๆ ไปหลายรอบ

หลายคนบอกมันแข็งๆ แต่ผมเร็วทำไมมันเร็วจะตาย หรือเพราะเล่น Pro รอบแรกผมเลยวิ่งออกท่า ซะทั่วห้อง ก็เล่นโดนจับที่ สองทีตายเลยอะ

ผมก็สดครับ อิอิ เล่นโปร

พอเจอวงล้อมเอามีดจ้วงๆๆๆๆ เลย

ยังไม่เจอบอสนะ ไมู่รู้จะต้องเล่นใหม่รึเปล่าผม 555

#86 lengga

You'll Never Walk Alone

• Junior Moderator

Posted 28 September 2012 - 04:02 PM

View PostBoku_no_natsuyasumi, on 28 September 2012 - 10:08 AM, said:

ผมถือว่ามันไม่ใ่่ชไบโอตั่งแต่ภาค 4 แล้ว

เรืิ่มแรกจะเล่นได้คนเดียว จนกว่าจะมี โลโก้ ไบโอ 6 ครับ แล้วที่นี้เข้าเกมมีให้เลือกว่า 2จอ split ไรนี้หละ
ขอบคุณมากครับ