`

Jump to content

ประกาศจากคุณ nik งดเล่น rainbow6 ชั่วคราว

13 replies to this topic

#1 saw

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Executive Members

Posted 28 February 2007 - 11:48 PM

คุณ nik ฝากผมมาบอกว่า ช่วงนี้เขาต้องเตรียมเอกสารสำหรับการทำงานวันแรกนะครับ แล้วจะมา online และเข้ามาเล่น rainbow6 ในวันศุกร์นี้

ขอความกรุณาทุกท่านอย่าเป็นเกย์นะครับ คุณ nik เขาเตือนมา

====================================================================

โชคดีในการทำงานวันแรกนะครับ คุณ nik
good luck , good work

#2 Dinga

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 01 March 2007 - 01:42 AM

:555 ผมว่าเค้าเตือนคุณ saw คนเดียวนะครับ :aha:

#3 abominog

[TRS] Thai Rainbow Six

• Royal Executive Members

Posted 01 March 2007 - 01:55 AM

สุดหล่อของเราทำงานซะแล้ว สงสัยแถวสีลมหรือเปล่า :ah ยินดีด้วยครับ ขอให้สนุกกับงานเหมือนเล่นน้อง x หน่ะครับ เลิกงานแล้วค่อยมา online กัน อย่าติดสาว ๆ จนลืมเพื่อน ๆ ในนี้หล่ะ อ๋อ ทำงานตื่นเช้านอนดึก :sleep ระวังจะเป็นหมีแพนด้าแบบผมหน่ะ :555

ปล. ฝากบอกเพื่อน ๆ ด้วย ผมต้องไปเมืองกาญวันศุกร์นี้ จะกลับก็วันจันทร์เลย คงเป็น host และเป้ายิงให้เพื่อน ๆ ไม่ได้หลายวัน ฝากคุณ saw คุณvengar9 กับ คุณ mini หรือคนอื่น ๆ ช่วยเป็น host ให้ผมด้วยหน่ะ แล้วจะกลับมาเจอกันเย็นวันจันทร์ ถ้าไม่เมาซะก่อน

อีก ปล. ลอง call of duty 3 แล้วมันส์จริง ๆ ใครยังไม่มีหามาได้เลยหน่ะครับ

Edited by abominog, 01 March 2007 - 02:04 AM.

#4 WRX

เซียนเกม

• High Royal Executive Members

Posted 01 March 2007 - 08:07 AM

ทำงานได้เงินแล้วมาแบ่งผมบ้างนะครับบบคุณnooknik :555

#5 minime

MZ

Posted 01 March 2007 - 08:23 AM

อ๊างงงงง !! ทำงานเก็บเงินมาขอเค๊าเหรอตะเอง :wow

อย่าลืมกินถั่วดำสกัดเยอะๆนะ เป็นห่วงสุขภาพ :explain

#6 น้องแบ้ง

นักเล่นเกมมือฉกาจ

Posted 01 March 2007 - 10:12 AM

โชคดีนะคับ p nooknik อย่ามัวแต่เล่นเกมเหมือนผมนาๆๆๆๆๆๆ

ปล. มาเล่น call of duty 3 กันอีกนะพี่เป้า มันโคตร

#7 KappaMan

นักเล่นเกมชั้นครู

Posted 01 March 2007 - 10:34 AM

ยูนิฟอร์มพนักงานนี่เสื้อตาข่าย เสื้อลายเสือดาวป่าวะ อะ :aha:

Edited by KappaMan, 01 March 2007 - 10:35 AM.

#8 TechEnthu

aka @9JANG

Posted 01 March 2007 - 10:37 AM

แหม เริ่มทำงานซะและ ยังไงก็โซกดีนะคร้าบ พวกเราก็รออยู่ที่นี่ ที่เดิมนี่แหละครับ

ปล. เออช่าย CoD3 โคตรมัน เตรียมหามาเล่นกันนะคร้าบ
ปล2. CoD3 ไปโหลด Free Map Pack --"Champ" ด้วยนะครับผม

#9 JokeR360

[TRS]ThaiRainbowSix

• Interests:Wii / FC / SFC / Xbox / SS / DC / NDS / PCE / GG / PS / GB

Posted 01 March 2007 - 05:57 PM

:shame2 แล้วเจอกัน วันศุกร์ จ้า ส่วนวันนี้ กำลังหาแผ่น COD3 อยู่อ่ะ :ohno

#10 BonY_ThE_Star

"I'm Bolieve"

Posted 01 March 2007 - 06:11 PM

ผมขอให้คุณนิคมีความสุขกับการทำงานวันแรกน่ะครับ เช่นเจอสาวๆสวยๆ อิอิ

ปล.cod 3มันส์มากครับแต่ผมยังไม่เคยลองliveเลยอ่ะ

ปล.2 ชื่อคุณnooknikผมรู้แล้วมาจากไหนครับ มันคือชื่อ ผับแห่งหนึ่งครับแถว ซอยลาดพร้าวอ่ะ จริงๆน่ะ มันชื่อว่า nooknik club เมื่อผมไปเจอมาก็งงเลย (แต่ไหงหน้าร้านนี้เขียนว่าห้ามชะนีเข้าผมก็ งงอ่ะ :her )

#11 nooknik

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 02 March 2007 - 08:08 PM

:ah โอ ทำงานมาเหนื่อย อ่านแล้วเหนื่อยกว่าเดิม :555
โคตรเหนื่อยเลยครับ สาวๆ ก็ไม่มีใครมองผม :cry2
เดี๋ยวไว้จะเล่นด้วยนะครับ ขอพักหน่อย
เออ คุณ "เห็น" ผมบอกคุณคนเดียวว่าอย่าเป็นเกย์ :555

งง อ่ะ ดิ ใครคือคุณ "เห็น" ช่อง 2 ของ C
หรือจะเรียกเหม็นดีอ่ะ

#12 saw

Posted 02 March 2007 - 08:49 PM

View Postnooknik, on Mar 2 2007, 08:08 PM, said:

:ah โอ ทำงานมาเหนื่อย อ่านแล้วเหนื่อยกว่าเดิม :555
โคตรเหนื่อยเลยครับ สาวๆ ก็ไม่มีใครมองผม :cry2
เดี๋ยวไว้จะเล่นด้วยนะครับ ขอพักหน่อย
เออ คุณ "เห็น" ผมบอกคุณคนเดียวว่าอย่าเป็นเกย์ :555

งง อ่ะ ดิ ใครคือคุณ "เห็น" ช่อง 2 ของ C
หรือจะเรียกเหม็นดีอ่ะ

อย่ามามุขแป้กแถวนี้ คุณนุ๊ก ถอนสายบัว

ผมบอกตามคุณหมดก็ไม่หนุกดิ

#13 JokeR360

[TRS]ThaiRainbowSix

• Interests:Wii / FC / SFC / Xbox / SS / DC / NDS / PCE / GG / PS / GB

Posted 02 March 2007 - 09:33 PM

:cry ไม มันออนไล ไม่ได้อ่ะ test ผ่านหมด แต่ login ไม่ได้ครับ net BB ครับ

#14 botaty

• High Members

Posted 04 March 2007 - 08:09 PM

COD 3 ทำไม ออนไลนแล้วเข้าไปเล่นกับใครไม่ค่อยได้ล่ะงับ ใครรู้ช่วยบอกทีนะ มันไม่เชื่อมต่อกับไครเลย ถ้าฟลุ๊กติดก้เจอแค่ไม่เกิน5-6 คนง่ะ อยากเล่น :love :numairu: