`

Jump to content

Reality Fighters ขอความช่วยเหลือถ้วย Online ครับ

4 replies to this topic

#1 AL EDEN

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 2

• High Members

Posted 24 September 2012 - 09:25 AM

เนื่องจากผมเพิ่งกด Reality Fighters ในPSNมามันลดราคา แล้วสังเกตเห็นว่ามันมีถ้วยOnlineอยู่ 1 ถ้วย

Rush hour

Beat five different friends in Infrastructure in less than one hour

ซึ่งจากที่ผมเห็นในบอร์ดฝรั่ง ดูเหมือนว่าไม่ต้องเป็นเพื่อกันก็ได้ แค่ชนะ 5 คนใน 1 ชั่วโมงก็จะได้ถ้วย
แต่ปัญหาคือ จากที่ผมลองเล่นออนไลน์มา 3 วัน ผมเปิดออนไลน์ทุก 1 ชัวโมงผมจะเจอคนออนแค่ 2-3 คนเท่านั้น คนออนน้อยมาก
ผมเลยอยากขอความช่วยเหลือเพื่อนๆหน่อยครับ ใครที่มีเกมนี้และ online pass เรามารวมตัวกันเพื่อเอาถ้วยนี้กันดีกว่า

ซึ่งจากการที่ผมรวบรวมสมาชิกจากเวปจีคอนเพื่อนบ้าน ได้มาดังนี้ละคับ

1.Deztperado
2.JackoStreamline
3.pookpo03
4.PZTN
5.
6.

ขาดอีก 2 คนเท่านั้น

ใครมีเกมนี้เรามาร่วมมือกันนะครับ ขอบคุณครับ

#2 BuchA

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Royal Executive Members

Posted 24 September 2012 - 10:44 AM

ตอนนี้แผ่นไม่อยู่กับผมซะด้วยสิ
-____-" ไม่ได้ช่วยเลย

ผมเคยออนตอนราวๆ บ่าย 2 วันอาทิตย์
1 ชั่วโมงได้ 5 คนพอดีเลย :)

เกมนี้ออนไลน์หาคนอื่นยากมาก -..-"

#3 AL EDEN

Posted 24 September 2012 - 01:04 PM

ผมออนเจอแค่ 2-3 คนแถมเจอแต่คนซ้ำT_T" ปล่อยมัน search จนเครื่องร้อนยังหาคนเล่นด้วยไมาได้เลย เหอๆ
ไม่รู้เป็นที่ sever หรือเพราะไม่มีคนเล่นเกมนี้แล้วจริง

อยากหากลุ่มในบอร์ดนัดกันออนเอาถ้วยนี้ครับ จะได้คุยกันง่ายหน่อย บอร์ดนอกพอมีแต่เป็นฝรั่ง เวลาไม่ตรงกันเลย นัดยาก

#4 Jacko

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

• Freshy

Posted 25 September 2012 - 02:24 AM

ตอนนี้กำลังลดราคาใน psn โซน Asia อยู่ะครับ ใครยังไม่มีก็หาซ์้อมาเล่นกันได้ :r18:

#5 AL EDEN

Posted 25 September 2012 - 06:50 PM

ผมได้ถ้วยเรียบร้อยแล้วครับ แต่ถ้าท่านไหนมีปัญหากับถ้วยนี้แล้วต้องการความช่วยเหลือ ติดต่อผมได้ตลอดเวลาครับ
ยินดีช่วยครับผม