`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

ขอเสียงเด็กไก่หน่อยครับ...!!!

Noelle's Photo Noelle 24 Sep 2012

ชนะนัดที่ สองจนได้ โดนก่อน ด้วยนะ แต่กลับมาแซงได้ 2-1 สุดยอด น้องไก่ผมมาแล้ว เว้ยเฮ้ย (ไม่ใช่ ขนมปัง นะ)

มาตั้งกระทู้ไม่ใช่อะไรมากครับ แค่ดีใจ อั้นมานานแล้ว เพราะรู้ว่ายังไงนัดหน้าน้องไก่โดนแน่ๆ เจอผีอีกแล้วผูกปีแพ้ตลอดๆๆๆ

Kisame's Photo Kisame 24 Sep 2012

ผมเชียร์แมนฯยูครับ แต่ก็ชอบไก่อีกทีม เชียร์มาแต่ เจอกิ้นคลิ้นมัน เชอริงแฮม

zineryl's Photo zineryl 24 Sep 2012

QPR ตกชั้นแน่ๆ มันเล่นอะไรของมันสถิติแข่งนอกบ้านตั้งแต่ต้นปีจนถึงตอนนี้รวมได้แค่ 2 คะแนน

MY_POP's Photo MY_POP 24 Sep 2012

เข้ามาหน่อยครับ

ปีนี้ทีมเปลี่่ยนแปลงค่อนข้างเยอะ

รูปแบบทีมก็เปลี่ยนไปเลย

หวังแค่ติด top 10 ครับ

BackDoor's Photo BackDoor 24 Sep 2012

พอพูดถึงเด็กไก่แล้วเงียบเชียว ถ้าเป็นเรื่องคลับ หงส์กะผีนี่มากันให้เพียบ บอร์ดนี้แฟนไก่มีนับหัวได้

ไม่น่าจะเกิน ห้าคน ทำใจ เสียดาย ราฟา ชิบ ขายได้ไงฟะยิงเยอะ จ่ายก็แยะ เสียของแท้ นัดหน้าผีอัดไก่เละแน่ๆ

studioinu's Photo studioinu 24 Sep 2012

เกมยังไม่ดีนะครับ โดยเฉพาะครึ่งแรกเล่นแย่มากๆ

โชคดีครึ่งหลังได้ลูกทำเข้าประตูตัวเอง และอาศัยเกมโต้กลับ

แต่หวังว่าจะดีขึ้นเรื่อยๆ นักเตะปรับตัวเข้าระบบให้ได้เร็วๆ AVB คุมนักเตะให้อยู่ เราก็น่าจะดีในระยะยาว

ปล. แฟทองเก้นโคตรเก่ง คุ้มมาก

kitti's Photo kitti 25 Sep 2012

เอก อิ เอก เอ๊ก

funsafe's Photo funsafe 26 Sep 2012

ลูกแย่งกล่องดูช่องX-ZYTE อีกกล่องซื้อขาด มีคู่เรือใบชนปืน หลับเลยดีกว่า

ไก่ชนะแล้วเหรอ ดีมาก เสียวแทนผจก.ทีมADB แพ้อีกซัก2-3นัด ได้ผจก.คนใหม่แน่