`
←  DGO SPORT CLUB - ตามติดทุกข่าวสารกีฬา
Logo
»

กรรมการเทพ

popness's Photo popness 24 Sep 2012

ยอมรับครับ จุดโทษนี่ไม่ควรเป่าครับ

Kopman14's Photo Kopman14 24 Sep 2012

สู้ๆครับเห็นSusoแล้วมันแจ่มจริงๆ YNWA

Patjung's Photo Patjung 24 Sep 2012

สู้ต่อไป

Fucka's Photo Fucka 25 Sep 2012

SUSO โหดไปน่ะ :r13:

เอ๋...'s Photo เอ๋... 27 Sep 2012

ช่วงทีเตะกันพอดีผมเข้า รพ มาดูเทปหลังจากนั้นนะครับ

ถามว่ากรรมการตัดสินเป็นไง ผมก็ว่าเทพแต่นั้นไม่เทพสุดหรอกครับ

Everton 2 -New... 2 เทพกว่านั้นเยอะ ดูแล้วเหมือนนัดเกาหลี-อิตาลี หลายปีก่อนมาก
WBA 2 -EVE 0 กรรมการก็เทพ WBA ทำอะไรก็ไม่ผิด กิ๊ปโป นอนเปล(ตอนนี้ก็ยังไม่หาย) EVE ดีทีไม่โดนไล่ออก

แต่เพราะแฟนบอลมันกลุ่มเล็กๆ คนไม่ค่อยสนใจ ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป :r08:
นัดล่าสุดเจอลีดส์ สมควรแพ้ แก้เกมช้าไปหน่อยแต่ไม่เป็นไรให้โอกาสเด็กใหม่