`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

รวบรวมรายชื่อชาว DGO ที่เล่น Guardian Cros...

ridermao's Photo ridermao 15 Sep 2012

ID MAOPETCH ครับ

sifer2002's Photo sifer2002 16 Sep 2012

ID : Orga3333
Code : RX21309

L-JacK's Photo L-JacK 16 Sep 2012

4 ดาว หาย๊าก ยาก ซุ่มยิงได้แต่ 1 ดาวไม่ก็ 2 ดาว 3 ดาวแทบไม่โผล่ สไลม์แรร์ก็ไม่เจอ โอ้วว ชีวิต

sifer2002's Photo sifer2002 16 Sep 2012

View PostL-JacK, on 16 September 2012 - 11:36 AM, said:

4 ดาว หาย๊าก ยาก ซุ่มยิงได้แต่ 1 ดาวไม่ก็ 2 ดาว 3 ดาวแทบไม่โผล่ สไลม์แรร์ก็ไม่เจอ โอ้วว ชีวิต

ซุ่มยิงก็ยาก เวลาก็น้อยเหลือเกิน 555

plzkillme's Photo plzkillme 16 Sep 2012

ยังไม่ได้โหลดเกมส์เลย pad ไปอยู่กะหลานซะแล้วรอเอาคืนมาก่อนค่อยมาแจ้ง id อีกทีเน้อ

เลยหาข้อมูลเงื่อนไขการได้การ์ดใน Colosseum มาให้ก่อน

เงื่อนไข Colosseum

----------------------------------------------------------------
สัปดาห์ที่ 1 : ของรางวัล การ์ดทองริไวอาซัน
เงื่อนไข : ห้ามใช้การ์ดซ้ำกันลงแข่ง
----------------------------------------------------------------
สัปดาห์ที่ 2 : ของรางวัล การ์ดทองไตตัน

เงื่อนไข : ห้ามใช้การ์ดซ้ำกันลงแข่ง(หรืออาจไม่มีเงื่อนไข)
สัปดาห์ที่ 3 : ของรางวัล การ์ดทองแฟรงเก้นสไตน์
เงื่อนไข : ห้ามใช้การ์ดซ้ำกันลงแข่ง(หรืออาจไม่มีเงื่อนไข)
(อาจมีการอัพเดทในสัปดาห์นั้น เพิ่มการ์ดใหม่เข้ามา 10 ใบ)
สัปดาห์ที่ 4 : ของรางวัล การ์ดทองอีฟริท
เงื่อนไข : ให้ใช้เฉพาะการ์ดจากทุ่งบาร์นไซด์(จุดล่าจุดแรก)
สัปดาห์ที่ 5 : ของรางวัล การ์ดทองฟีนิกส์
เงื่อนไข : ให้ใช้เฉพาะการ์ดจากภูเขาไฟเกรฟโรว์(จุดล่าจุดที่ 2)
สัปดาห์ที่ 6 : ของรางวัล การ์ดทองเมฟิสต์เฟเลส
เงื่อนไข : ไม่มีเงื่อนไข
สัปดาห์ที่ 7 : ของรางวัล การ์ดทองกัลกันทัวร์
เงื่อนไข : ให้ใช้เฉพาะการ์ดที่มีรูปลักษณ์เป็นคน
สัปดาห์ที่ 8 : ของรางวัล การ์ดทองวาลคีรี่
เงื่อนไข : ห้ามใช้การ์ดเงินหรือการ์ดทองลงแข่ง
สัปดาห์ที่ 9 : ของรางวัล การ์ดทองอาจิ ดากาฮา
เงื่อนไข : ห้ามใช้ตัวเหมือนกันลงแข่ง
สัปดาห์ที่ 10 : ของรางวัล การ์ดทองสตีมบาลิเดส
เงื่อนไข : ให้ใช้เฉพาะการ์ดจากเขตทุุ่งหิมะสตอร์มลีช(จุดล่าจุดที่ 3)
(อาจมีการอัพเดทในสัปดาห์นั้น เพิ่มจุดล่าใหม่ และการ์ดใหม)
สัปดาห์ที่ 11 : ของรางวัล การ์ดทองอัปสรา
เงื่อนไข : ไม่มีเงื่อนไข
สัปดาห์ที่ 12 : ของรางวัล การ์ดทองแอตลาส
เงื่อนไข : ให้ใช้เฉพาะการ์ดจากทุ่งบาร์นไซด์กับภูเขาไฟเกรฟโรว์
และใช้การ์ดเงินการ์ดทองลงได้ไม่เกิน 3 ใบ

brightuan's Photo brightuan 16 Sep 2012

View PostL-JacK, on 16 September 2012 - 11:36 AM, said:

ขนาดผมเติม in app ไป 10 กว่าเหรียญ ยิงมาก็ได้แต่พวก 3 ดาว :r27:

ถ้าเจอ slime rare รบกวนส่งเป็น gift มาให้ผมด้วยนะครับ :r18: เดี๋ยวถ้าผมเจอจะส่งไปให้บ้าง
ตอนนี้จะขึ้น rank A ละ :r31:

View Postbrightuan, on 16 September 2012 - 12:58 PM, said:

ขนาดผมเติม in app ไป 10 กว่าเหรียญ ยิงมาก็ได้แต่พวก 3 ดาว :r27:

ถ้าเจอ slime rare รบกวนส่งเป็น gift มาให้ผมด้วยนะครับ :r18: เดี๋ยวถ้าผมเจอจะส่งไปให้บ้าง
ตอนนี้จะขึ้น rank A ละ :r31:

มันใช้ทำอะไรได้ ผมมี 2 ใบ

paween_a's Photo paween_a 16 Sep 2012

ผม papawin ครับ

เกมนี้มันเน้นปั้ม lv ฟาร์มการ์ดกันอย่างเดียวเลยนะเนี่ย...
ถ้า lv ต่ำนี่เจอตบทีดับ

ผมได้ vampire มาครับ การ์ดนี้ดีอยู่
เริ่มแรกได้ skill ดูด hp ถ้า lv 30 ได้ skill ดูด mp
(ทุก ๆ การ์ดจะมี skill ใหม่ตอน lv 15, 30 ครับ)

ถ้าเจอการ์ดอ่อน ๆ นี่ดูด mp ดูด hp กินรวดไปจนครบ 10 ใบเลยทีเดียว 555
Edited by paween_a, 16 September 2012 - 07:37 PM.

KereD's Photo KereD 16 Sep 2012

View Postpaween_a, on 16 September 2012 - 07:36 PM, said:

ผม papawin ครับ

เกมนี้มันเน้นปั้ม lv ฟาร์มการ์ดกันอย่างเดียวเลยนะเนี่ย...
ถ้า lv ต่ำนี่เจอตบทีดับ

ผมได้ vampire มาครับ การ์ดนี้ดีอยู่
เริ่มแรกได้ skill ดูด hp ถ้า lv 30 ได้ skill ดูด mp
(ทุก ๆ การ์ดจะมี skill ใหม่ตอน lv 15, 30 ครับ)

ถ้าเจอการ์ดอ่อน ๆ นี่ดูด mp ดูด hp กินรวดไปจนครบ 10 ใบเลยทีเดียว 555

Vampire ได้จากแมฟไหนครับ

L-JacK's Photo L-JacK 16 Sep 2012

ท่านที่ส่ง smile ให้ผม บุญคุณนี้ ผมต้องทดแทนแน่ๆ เดี๋ยวได้แล้วจะส่งกลับไปให้นะครับ

boycomic's Photo boycomic 16 Sep 2012

ผมได้การ์ด มังกรน้ำ จากการยิงปกติ. ได้มายังงงเลย. การ์ด5ดาวทำไมมันมาอยู่ ด่านปกติ

Galith's Photo Galith 16 Sep 2012

Desinner ครับ

brightuan's Photo brightuan 16 Sep 2012

View PostL-JacK, on 16 September 2012 - 08:29 PM, said:

ท่านที่ส่ง smile ให้ผม บุญคุณนี้ ผมต้องทดแทนแน่ๆ เดี๋ยวได้แล้วจะส่งกลับไปให้นะครับ

ผมส่งให้ท่านเองแหละ มันล่าแล้วได้เยอะเกิน บางทีได้ 2 ตัว ให้ท่าน 1 ตัว อีกตัวก็ให้เพื่อนผมอะ :r18:
มันดูได้เวลาเราได้ slime มาว่าใครเคยส่งให้เรามั่ง

ทำไง ให้ลุยโครโลเซียม ให้เวลขึ้นไวๆ ไหมครับ เห็นบางท่าน A+ ละ ไวจริงๆ

kongkit's Photo kongkit 16 Sep 2012

Add ผมบ้างนะครับ Mir3aM
บอกด้วยมาจากดีจีโอเดี๋ยวลัดคิวส่งสไลม์ให้เลยครับ

aradinz's Photo aradinz 17 Sep 2012

ยิงม่อนได้นอนจังเลย ใครมีวิธียิงได้เยอะบ้าง เอาไปอัพ สู้เค้าไม่ไหว

aiere's Photo aiere 17 Sep 2012

id: エヴァズ
Invitation Code: AR72636

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

paween_a's Photo paween_a 17 Sep 2012

View PostKereD, on 16 September 2012 - 08:12 PM, said:

Vampire ได้จากแมฟไหนครับ
ถ้าจำไม่ผิดก็ไปล่าจากด่านแรกนั่นแหละครับ แต่น่าจะใช้ตั๋วพิเศษนะ
(พอดีผมโกงตังน่ะ)

t_auaoo's Photo t_auaoo 17 Sep 2012

เย้ย โกงตังได้ด้วยเหรอครับ T T

paween_a's Photo paween_a 17 Sep 2012

View Postt_auaoo, on 17 September 2012 - 11:08 AM, said:

เย้ย โกงตังได้ด้วยเหรอครับ T T
ได้สิครับ ผมใช้เทคนิค in app purchase proxy น่ะ เครื่องไม่ต้อง jailbreak ยังทำได้เลย
แต่ถ้า iOS6 มันจะป้องกันไปแล้ว
Edited by paween_a, 17 September 2012 - 11:10 AM.