`

Jump to content

สอบถามเกี่ยวกับการ login หน่อยครับ

1 reply to this topic

#1 proskuneo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 3

• Royal Executive Members

Posted 11 September 2012 - 11:57 PM

คือปกติผมเล่น diablo ผ่าน PC ปกติก็เล่นได้ปกติไม่มีปัญหาอะไรครับ

พอดีซื้อ macbook มาใช้งานก็เลยกะจะลงในเครื่องแมคเล่นด้วยพอลงเสร็จจะเข้าเกมใส่ พาสเวิร์ดเสร็จ มันก็แจ้งเตือนว่า account โดนล๊อก

ก็เลยอยากถามว่าทำยังไงผมถึงจะเล่นได้ 2 เครื่อง ระหว่าง pc & mac ได้ครับอยู่บ้านเล่น pc ออกไปข้างนอกว่างๆเล่น macbook

#2 manus

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 13 September 2012 - 08:19 PM

ก็ตอบคำถาม secret answer ครับ