`
←  Diablo 3
Logo
»

ช่วงนี้รู้สึกเกมมันซาๆลงรึเปล่าครับ

Matrixes's Photo Matrixes 11 Sep 2012

เหมือนคนจะเล่นน้อยลง....5555

NeoTokyo's Photo NeoTokyo 11 Sep 2012

ใช่แว้ว เริ่มเบื่อ ๆ กันมั้งครับ

XXVIII's Photo XXVIII 11 Sep 2012

นรกร้างแล้ว :r14:

โจ้'s Photo โจ้ 11 Sep 2012

คนน้อยลงเยอะครับ แต่ช่วงนี้สนุกกว่าช่วงก่อนหน้านะ พวกยืนเฉยๆ กับพวกสู้แบบกั๊กๆกลัวตายสุดชีวิต นี่แทบไม่เห็นเลย

Myner's Photo Myner 11 Sep 2012

เบื่อๆ ครับอยากเล่น FIFA 13 :r18:

KaNom's Photo KaNom 12 Sep 2012

เบื่อมาเป็นเดือนแล้วครับ เบื่อเร็วกว่าภาคสองเยอะเลย

NUVEAU's Photo NUVEAU 13 Sep 2012

ของแพงเว่อร์มาก ราคามันกะตั้ง gold แพงๆเพื่ออยากขายเงินจริงมากกว่า
บางอันหลักพันล้าน คงต้องมี action replay หรือ trainer เท่านั้นแหละถึงซื้อได้
ต่อให้ทำนาหาของมาขายยังเหนื่อยเลย เอาเวลาไปทำอย่างอื่นได้เยอะ

ผมว่า blizzard ของต้องออกภาคเสริมมาเร็วๆ แล้วล่ะ เพราะ paragon level
มันก็ไม่ได้มีอะไรสำคัญมากนอกจากเพื่อ audition house
Edited by NUVEAU, 13 September 2012 - 12:47 AM.

pcmt's Photo pcmt 13 Sep 2012

เกมออกก็หลายเดือนแล้ว จบอินเฟอโน่กันหมดแล้ว ก็เบื่อกันเป็นธรรมดา

ไอ้ตัวแสบ's Photo ไอ้ตัวแสบ 13 Sep 2012

เกมส์มันตายเร็วเพราะระบบ ซื้อขายของเนี่ยแหละ มันไม่มีสเน่ห์แบบเก่าๆ ไห้ดึงดูด อยากเก่งเงินต้องถึง

ne2ino's Photo ne2ino 13 Sep 2012

เบื่อเหมือนกันครับ เล่นก็แต่ฉากเดิมวนไปวนมา
จบ inferno ก็ไม่มีอะไรให้ท้าทายแล้วอะ

spued's Photo spued 14 Sep 2012

ของแพงเวอร์ไปหน่อยนะครับ ไม่นานน่าจะมีภาคเสริมครับ

pinocc29's Photo pinocc29 14 Sep 2012

เกมส์มันวนไปเวียนมา ฟาร์มของทุกๆวัน มันก็ต้องเบื่อเป็นธรรมดาครับ จะท้าทายก็ตอนส่องของนี้แหละครับ

tonnie's Photo tonnie 14 Sep 2012

ผมเบื่อตรงแพ้ประมูลตลอดเนี่ยแหละ หาของมาเป็นอาทิตย์ละ
นี่ก็บิดทิ้งไว้ ไม่รู้จะได้หรือเปล่า

Granzon's Photo Granzon 15 Sep 2012

ผมก็ไม่ได้เล่นมาเป็นเดือนแล้ว ได้กลับมาเล่น xbox ต่อซะที

paween_a's Photo paween_a 16 Sep 2012

ผมยังไม่จบ inferno เลย พอดีมีเกมอื่น ๆ ก็เลยไปเล่นเกมอื่น ๆ ก่อน
แต่เป้าหมายของผมคือได้ค่าเกมคืน ตอนนี้ได้มาแค่ครึ่งเดียวเอง...

NUVEAU's Photo NUVEAU 16 Sep 2012

View Posttonnie, on 14 September 2012 - 01:34 PM, said:

ผมเบื่อตรงแพ้ประมูลตลอดเนี่ยแหละ หาของมาเป็นอาทิตย์ละ
นี่ก็บิดทิ้งไว้ ไม่รู้จะได้หรือเปล่า
สงสัยโดนบอทประมูลของแข่งละมั้งครับ

popness's Photo popness 18 Sep 2012

ไม่ได้เล่นมานานมากแล้วครับ

braveman's Photo braveman 19 Sep 2012

มีบอทประมูลแข่งด้วย ว้าวว :r63:

Kamiyu's Photo Kamiyu 19 Sep 2012

ไม่รู้จทนเล่นไปทำไมอีกอะ พวก Inferno ก็ไม่ได้สนุกอะไรขนาดนั้น เป็นเพราะระบบเกมที่ต้องเอื้อไอเท็มมากกว่าฝีมือด้วยมั้ง ความท้าทายหมดไปเลย เพราะเล่นกากๆไงได้ของเทพก็สบาย
step มันก็ copy กันไปมาอยู่ละ
ไหนจะพวก patch ที่อันไหนก็ปรับให้ห่วยลงอีก

fail เลย Diablo 3

braveman's Photo braveman 26 Sep 2012

สาเหตุเดียวที่ยังไม่ขายไอดีคือ ขี้เกียจเล่นใหม่ตอน expansion ออก