`

Jump to content

จะมีจัดแข่ง Super Street Fighter IV Arcade Edition อีกแว้วว!

• You cannot reply to this topic
No replies to this topic

#1 peetarat

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 05 September 2012 - 09:26 PM

แจ้งข่าวนะครับ พอดีมีเพื่อนทำอยู่ในร้าน Stuff
มันฝากมาโปรโมทงานเปิดตัวร้าน Stuff ขายเกมจัดที่ Digital Gateway

กิจกรรมภายในงาน

* มีแข่งขัน Super Street Fighter IV Arcade Edition
โดยพี่ชายใจดีอย่าง คุณภานุพงศ์ จาก Sicom
กรุณามอบจอยโยกระดับโลก QANBA 3 in 1 ให้ 2 อันสำหรับผู้ชนะเลิศ
อีก 1 รางวัลเป็นเครื่อง Nintendo 3DS แต่คิดก่อนว่าจะให้ยังไง (อาจจะให้ที่ 2)

รายละเอียด กติกา ยังไม่เรียบร้อยนะครับ แต่เพื่อนผมกลัวจะเตรียมตัวกันไม่ทัน
เลยให้มาช่วยบอกให้เพื่อนๆ ในบอร์ดก่อน

ลงทะเบียนในนี้กันก่อน แข่งจริงวันเสาร์ที่ 22 กันยายนนี้
เวลาแข่งน่าจะเริ่มตั้งแต่ 2 โมงเป็นต้นไป

แข่งรอบลึกๆ อย่าง 16 หรือ 8 คน บนเวทีใหญ่ 4 โมง

ใครว่างก็ไปน้อ ฝากแชร์หน่อยคร้าบบบ
ขอบคุณมากจร้า! ฝีมือไม่เกี่ยว เน้นไปพบปะพูดคุยกันครับ

ลงยูทูปยังไงหว่า ใส่ Tag มะเป็น ฮ่าๆๆ ใครช่วยแปะลิงค์หน่อยครับ

ขอบคุณมากมายจ้า :r38: