`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

PS3 มีอาการ แบบ X360 ไหม

adisakaoo's Photo adisakaoo 28 Feb 2007

View Postjonaddon, on Feb 28 2007, 02:58 PM, said:

ตังค์เยอะที่ไหนครับ ถ้าเยอะผมจะขายไปขายมาทำไมคับ เพียงแต่ผมคิดว่าขาดทุนกับการขายPS3ออกไปดีกว่าเก็บเอาไว้แล้วแทบไม่ได้เล่น ผมยอมเสียค่าเสื่อมสภาพไปในตอนนี้ดีกว่า ดีกว่าเก็บเอาไว้ไม่ได้เล่นแล้วดูราคามัน ตกเอา..ตกเอา
ไม่เชื่อถามคุณ supernamax ก้อได้ครับ ผมยังโทรไปคุยเรื่องแลกเครื่องกันตั้งสองสามที :eiei

คุณคิดอย่างนั้นเหรอครับ ผมว่าแค่สามารถอ่านแผ่น blueray ได้ก็คุ้มแล้วครับ แถมไม่้ต้องนับเวลารอเครื่องเจ๊งอย่าง x box 360 ด้วย
ส่วนเกมส์ก็เล่นให้จบทีละเกมส์สิครับ ไม่ใช่ว่าลองเล่นแล้วไม่ชอบก็เลิก ซื้อเกมส์ก็ให้ซื้อเฉพาะที่ถูกใจจริงๆ เล่นแผ่นแท้ไม่ต้องกลัวหัวอ่านเจ๊งด้วย เกมส์เอาไว้เล่นแก้เซ็ง ไม่ใช่ตั้งหน้าตั้งตาเล่น ควรเอาเวลาไปเรียน ไปทำงาน เพราะถ้าคำนวณเวลาในแต่ละวันแล้วคุุณจะรู้ได้เลยว่าเวลาเล่นเกมส์นั้นมีน้อยครับ(นอก
เสียจากว่าคุณคาบช้อนเงินช้อนทองมาตั้งแต่เกิด ไม่ต้องทำงานก็มีเงินใช้) ถ้ามีส่วนไหนไม่ถูกใจก็ขอโทษด้วยครับ ผมแค่แนะนำมุมมองในการเล่นเท่านั้น

Muramasa's Photo Muramasa 28 Feb 2007

View Postadisakaoo, on Feb 28 2007, 10:45 PM, said:

คุณคิดอย่างนั้นเหรอครับ ผมว่าแค่สามารถอ่านแผ่น blueray ได้ก็คุ้มแล้วครับ แถมไม่้ต้องนับเวลารอเครื่องเจ๊งอย่าง x box 360 ด้วย
ส่วนเกมส์ก็เล่นให้จบทีละเกมส์สิครับ ไม่ใช่ว่าลองเล่นแล้วไม่ชอบก็เลิก ซื้อเกมส์ก็ให้ซื้อเฉพาะที่ถูกใจจริงๆ เล่นแผ่นแท้ไม่ต้องกลัวหัวอ่านเจ๊งด้วย เกมส์เอาไว้เล่นแก้เซ็ง ไม่ใช่ตั้งหน้าตั้งตาเล่น ควรเอาเวลาไปเรียน ไปทำงาน เพราะถ้าคำนวณเวลาในแต่ละวันแล้วคุุณจะรู้ได้เลยว่าเวลาเล่นเกมส์นั้นมีน้อยครับ(นอก
เสียจากว่าคุณคาบช้อนเงินช้อนทองมาตั้งแต่เกิด ไม่ต้องทำงานก็มีเงินใช้) ถ้ามีส่วนไหนไม่ถูกใจก็ขอโทษด้วยครับ ผมแค่แนะนำมุมมองในการเล่นเท่านั้น

เหนด้วยนะครับ ผมก็เล่นทีละนิดๆ มันไม่น่าเบื่อมากหลอก คับ มีps 3 มาก็ตั้งแต่มาขายไทย ผมยังไม่เบื่อซักนิด บางทีตั้งไว้ อวดพูมยังได้เลย แบบ เพื่อนมาบ้านก็ โหวว บ้านมี ps 3 แล้วหรอ ps 2 ขอแล้วกันนะ อะไรแบบนี้ ^^

xsodear121's Photo xsodear121 02 Mar 2007

อืมๆ ต่างคนต่างมุมมองนะคับ รับฟังความคิดเห็นของกันแหละกันไว้คับ

supernamax's Photo supernamax 02 Mar 2007

และ ผม ก็ ยังรอ เครื่อง PS3 ASIA VERSION อยู่นั่นเอง

987654321's Photo 987654321 06 Jun 2010

เน€เธซเธกเธทเธญเธ™เธเธฑเธ™