`

Jump to content

ช่วยด้วยครับผม Install Diablo3 ไม่ได้

1 reply to this topic

#1 nuvision

นักเล่นเกมมือฉมัง

• Freshy
  • Interests:Book/Music/Movie/Games

Posted 24 August 2012 - 12:15 AM

พอดีลงวินโดวส์ไหม่มาน่ะครับ แล้ว พอลงเกมส์มันค้างที่0%ตลอดเลยและไม่วิ่งเลยครับ งงมาก ลงมาเป็น ช.มแล้ว

#2 grantxosis

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

• Executive Members

Posted 24 August 2012 - 08:27 PM

View Postnuvision, on 24 August 2012 - 12:15 AM, said:

พอดีลงวินโดวส์ไหม่มาน่ะครับ แล้ว พอลงเกมส์มันค้างที่0%ตลอดเลยและไม่วิ่งเลยครับ งงมาก ลงมาเป็น ช.มแล้ว
ปกติมันก็ลงนานนะครับแต่มันก็ไม่นานถึงขนาดนั้น ผมกว่าจะชึ้น1%ได้ประมาณ25นาทีครับ ลงเกือบชั่วโมงอยู่เหมือนกันครับ