`

Jump to content

AI ลูกทีมใน GRAW

1 reply to this topic

#1 boXy

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members
  • Interests:Computer, Games

Posted 26 February 2007 - 04:56 PM

มีปัญหากับการหาเส้นทางมากๆ
อย่างผมเจอ ตรงฉากถัดจากปกป้อง VIP ที่ต้องไปทำลายบังเกอร์ รถถัง และโรงไฟฟ้า
AI มันตามผมเข้าไปในป้อมที่อยู่ตรงรั้วทางเข้า เท่านั้นแหละ สั่งไปที่อื่นก็ไม่ไป วิ่งชนฝาป้อมอยู่นั้นแหละ
ต้อง restart และไปติดอยู่ตรงเหล็กกันรถถัง แค่นั้นหนะ มันไปต่อไม่ได้ ต้องไปกำหนดจุดอย่างระเอียดให้มัน

เซ็ง ระรำคาญโครตๆ

#2 blue_key

one of the best in my life

• High Royal Executive Members

Posted 26 February 2007 - 07:12 PM

ก็เป็นน่ะบางทีสั่งให้ไปแล้วไปกันไม่หมด ไปคนเดียวบ้างสองคนบ้าง
แต่ผมว่ามีลูกน้องดีกว่าไม่มีครับ ^^" โดนยิงก็รักษาได้ แต่เราโดนยิงทีบ๊ายบายครับ