`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

ใครเล่นวินนิ่งแล้วเป็นแบบผมบ้างครับ

LLoULLnJ's Photo LLoULLnJ 26 Feb 2007

ใครเล่นแล้วเป็นบ้างครับเล่นกะพวกต่างชาติไม่ว่ายิงลูกเสียวยิงเข้ามันจะให้เราดูภาพ
ช้า ผมเล่นผมม่ายเคยดูแต่มานให้เราดูทุกช๊อต เป็นสิ่งที่ผมเสียรมมาก แต่พอเราให้มานดูบ้างมานจ้าเล่นกวนใส่เราทันที ถ่วงเวลาบ้างส่งไปส่งมาข้างหลังบ้าง แต่พอนำมานปุ๊บผมก็เลยเล่นแบบส่งคืนหลังอย่างเดียวแล้วมานก็ส่งข้อความมาด่าเรา นี่เป็นอย่างนึงที่ทำให้ผมเล่นแบบโรคจิตในบางเกม หากผมทำกลับใครก็ขอโทดด้วยนะครับ แอมมาเล่นกานนะครับ LLoULLnJ (แอบแทง) เล่นมายเก่งครับแต่เล่นแบบสุดตัวเล่นได้หมดถ้าคนไทย