`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

แนะนำ ร้านเจงกีสข่าน สุกี้+หมูกะทะ

ballxx's Photo ballxx 26 Feb 2007

อร่อยมากๆครับ เห็นเค้าว่าเป็นเจ้าเก่าแก่มากๆด้วยครับ ขายช่วงเย็นๆครับ อยู่หลังตลาดศรีวรจักร
เมนูแนะนำครับ เนื้อยาง/ข้าวผัดปูทอดมันกุ้ง/หอยจ้อ/ไก่ทอดแล้วอีกหลายๆอย่างครับ

lek8766's Photo lek8766 26 Feb 2007

:angry เมื่อก่อนอร่อยแต่เดี๋ยวนี้ไม่ไหวครับความอร่อยหายไปเยอะ แต่หมูเขาดีหมักงาเยอะกินไประวังแมลงสาปไป :um

ballxx's Photo ballxx 27 Feb 2007

แต่ผมกินเมื่อวันพุธที่แล้วก็ยังอร่อยอยุ่นะครับ :wow

m_champ_111's Photo m_champ_111 01 Mar 2007

ผมก็เคยไปกินมาเมื่อปีที่แล้วสำหรับผมและคนที่บ้านแบบว่าหมูกระทะยังอร่อยกว่าเลย