`
←  Test Drive Unlimited
Logo
»

ถามเวลาถ้าคนอื่นแข่ง

พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม's Photo พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม 26 Feb 2007

เวลามีรถคนอื่นมาแล้วเราไปท้ามันแข่ง ทำไมถึงพนันเงินไม่ได้ครับ ต้องทำยังไงบ้างครับ ตอนนี้เล่นไปได้ 16% แล้ว :ah มีรถแนะนำไหมครับ

Noelle's Photo Noelle 20 Mar 2007

เรื่องพนันเงืนเวลาแข่งนี่ก็สงสัยเหมือนกันคับ

ผมก็ยังกำหนดไม่ได้เหมือนกัน ไม่รุ้ว่าเกียวกับ ระดับรึป่าว

เพราะตอนนี้ผมเป็นแค่ ระดับ expert เอง ถ้าเปงแชมเปี้ยนอาจจะได้

ส่วนรถแนะนำก็ต้องนี่เลยคับ Ferrari Enzo คลาส A จูนเลเวล 3

คันโมะจัง's Photo คันโมะจัง 20 Mar 2007

Saleen S7 Twin Turbo ครับ แรงโคตร

แข่ง tour of island ทิ้งที่สองร่วม 8 ไมล์ ลองดูใน world rank สนามนี้ อันดับ top10 นี่กด Saleen ทั้งนั้นเลยครับ