`

Jump to content

ช่วงนี้ใครแลคก็มาเก็บ Conversations Achievement กันเล่นๆ ดีกว่า

1 reply to this topic

#1 AsimuZ

????

• Royal Executive Members

Posted 05 August 2012 - 11:53 AM

ช่วงนี้อาจหา Lag กันแล้ว แต่ถ้าใครยังมีอาการ Lag กันอีก เข้าเกมส์ไม่รู้จะทำอะไร ลองมานั้งไล่เก็บ Conversations Achievement กันดีกว่า สองสามวันนี้ผม Lag จนเล่นหรือขุดอะไรแทบไม่ได้เลย เข้าเกมส์ก็ไม่รูัจะทำอะไร ก็เลยไปนั่งไล่ดู Achievement ของตัวเองดู ไปเจอว่าตัวเองยังขาดบทสนทนาอยู่อีกนิดนึงเลย ลองหาข้อมูลดูเล่นๆ ไปเจอ http://soe.hubpages....-Guide-Diablo-3 อันนี้เข้าเลยนั่งไล่เก็บบทสนทนาเพื่ออ่านเนื้อเรื่องบางอย่างที่หายไป และคิดว่าอาจมีประโยชน์กับเพื่อนๆ เลยเอามาลงให้เพื่อนั่งไล่เก็บกัน เวปนี้ละเอียดมากครับ สำหรับการเก็บบทสนทนา ใครสนใจก็ไปตามไป url ที่ผมโพสท์ได้เลยนะครับ

#2 gnilwob

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 06 August 2012 - 10:24 AM

เก็บครบแล้วครับ
ขอบคุณครับพี่ป้อม ^^