`

Jump to content

ขอถามนิดนึงครับเกี่ยวกับการขาย ID

3 replies to this topic

#1 Winning11

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 12 July 2012 - 08:59 PM

พอดีเล่นจบไปรอบเเล้วขี้เกียจเล่น+ไม่มีเวลามากพอครับ เลยว่าจะขายในบอร์ดเรานี่เเหละครับ ถ้าตอนขายผมต้องให้ User กับ pass เค้าไปด้วยไหมเเล้วเค้าจะเปลี่ยนอะไรยังไงไม่รู้จริงๆครับ ครับหรือเเค่ keypass จากกล่องอ่ะครับ ขอบคุณครับ

#2 paween_a

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 12 July 2012 - 09:36 PM

ต้องให้ user / pass กับเขาไปทั้งหมดเลย ซึ่งถ้าไม่เคยเปลี่ยน user (email) ก็จะสามารถเปลี่ยนได้ 1 ครั้ง
ไม่เช่นนั้นก็ต้องติดต่อกับทาง Blizzard โดยตรงครับ

ส่วน keypass นั่นมันแค่ account ทดลองเล่นเฉย ๆ ครับ

#3 Winning11

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 12 July 2012 - 09:42 PM

ครับ ขอบคุณมากครับ

View Postpaween_a, on 12 July 2012 - 09:36 PM, said:

ต้องให้ user / pass กับเขาไปทั้งหมดเลย ซึ่งถ้าไม่เคยเปลี่ยน user (email) ก็จะสามารถเปลี่ยนได้ 1 ครั้ง
ไม่เช่นนั้นก็ต้องติดต่อกับทาง Blizzard โดยตรงครับ

ส่วน keypass นั่นมันแค่ account ทดลองเล่นเฉย ๆ ครับ

#4 naknaknak

since 2005

• High Royal Executive Members

Posted 13 July 2012 - 11:54 AM

ติดต่อกับ blizzard ไม่ยากนะครับ

ใช้ระบบ ticket ในการติดต่อ สะดวกสบายมากๆ ระบบ support เค้าดีมากๆ มาตราฐานเดียวกับ พวก บริษัท Software ระดับโลกเลย