`

Jump to content

โอย จบเกมเสียที...

21 replies to this topic

#21 finalekung^^

เกมเมอร์ใจแตก

• High Royal Executive Members

Posted 29 June 2012 - 01:57 AM

คิดไปคิดมาเกมนี้เน้น ของ เน้นอาชีพ เน้นสเตตัสยุบยับยุบยิบเลยนะครับเนี้ย

เล่นแล้วท้อแต่มีแรงเวลาขายของได้ แต่ก็หมดแรงกับอิลิทม๊อบแยกร่างพื้นพิษ ไฟ ตบแรง สกิลฟรีซ ขัง แม่เจ้ากุตายตั้งแต่เอ็งแยกร่างแล้วสลัด

#22 Dodo

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 29 June 2012 - 11:58 AM

View Postfinalekung^^, on 29 June 2012 - 01:57 AM, said:

คิดไปคิดมาเกมนี้เน้น ของ เน้นอาชีพ เน้นสเตตัสยุบยับยุบยิบเลยนะครับเนี้ย

เล่นแล้วท้อแต่มีแรงเวลาขายของได้ แต่ก็หมดแรงกับอิลิทม๊อบแยกร่างพื้นพิษ ไฟ ตบแรง สกิลฟรีซ ขัง แม่เจ้ากุตายตั้งแต่เอ็งแยกร่างแล้วสลัด

ผมเกลียดมากไอ้สกิล vortex ดึงกลับมาแล้วแยกร่างลงแขก กับตัววิ่งไวๆเท้าไฟแล้วมี chain แพ้ทางสุดๆกว่าจะฆ่าได้ตายจนแก้ผ้าเลย

Edited by Dodo, 29 June 2012 - 01:18 PM.