`

Jump to content

พอดีผมดูุุคลิปของคนอื่นแล้ว อยากรู้ว่าทำให้เห็นเลือดเป็นตัวเลขกับ...

2 replies to this topic

#1 what is this?

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 26 June 2012 - 09:28 PM

พอดีผมดูุุคลิปของคนอื่นแล้ว อยากรู้ว่าทำให้เห็นเลือดเป็นตัวเลขกับเอาเมาท์เลื่อนไปดูของที่ตกแล้วเห็นรายละเอียดไม่ต้องเก็บขึ้นมา ทำอย่างไรครับ

#2 แด้

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 26 June 2012 - 09:30 PM

ปรับใน option เลยครับ ให้มัน show health

ส่วน วิธีดูของที่ พื้น คือ ชี้ที่ของที่ตกที่พื้นแล้วกด ctrl ครับ

#3 what is this?

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 26 June 2012 - 09:35 PM

ผมปรับแล้วก็เห็นแต่ HP bar อะครับ ไม่เห็นตัวเลข เดียวลองดูใหม่ แต่กด ctrl นี้เพิ่งรู้ขอบคุณครับ