`

Jump to content

ผมพอแล้วครับ

81 replies to this topic

#1 Genocide

นักเล่นเกมมือใหม่

• Royal Executive Members

Posted 25 June 2012 - 08:54 PM

ครับ ตามนั้นครับ ตามหัวข้อกระทู้ครับ

ทุกวันนี้ขายของกินไปวันๆ วันนึง10-20เหรียญ ผมพอแล้วครับ

วันนี้ก็เลยจะมาแจกของ แบ่งๆกันใช้นะครับ ผมจะเอามาลงเรื่อยๆนะ

ขอจำกัดท่านละ1ชิ้นต่อ1วันครับ วันไหนเอาไปแล้วอยากได้อีก วันต่อไปมาเอาได้อีกครับ

ของที่ท่านได้ ไม่จำเป็นต้องใช้นะครับ จะเอาไปขาย หรืออะไรก็แล้วแต่ ตามสบายเลยนะครับ

ไม่มีการห้ามแต่อย่างใด แต่อยากให้เอาไปใช้กันมากกว่าครับ แต่ถ้าจะเอาไปขายเพื่อตั้งตัว

หรือหมดตูดร้อนเงิน ไม่มีตังค์ซ่อมเกราะ ก็จัดไปครับ ผมมีให้ทุกอย่าง ยกเว้น Gold :r10:

ไม่ถึงกับดีเลิศประเสริฐศรีนะครับ แต่ก็ไม่ได้กากตดอะไรมากมาย เอาเป็นว่าผ่านInferno Act1 สบายๆ (มั้ง) :r31:

Tagผม PerkunTH#6490

Edited by Genocide, 28 June 2012 - 05:27 PM.

#2 braveman

AV EveryDay!!!

Posted 25 June 2012 - 09:23 PM

ขอจอง Giant lash ได้ปะคับ แอ๊ดไปละ

#3 Genocide

Posted 25 June 2012 - 09:27 PM

View Postbraveman, on 25 June 2012 - 09:23 PM, said:

ขอจอง Giant lash ได้ปะคับ แอ๊ดไปละ

ครับ ส่งมอบเรียบร้อย :r33:

#4 @Top_Hero@

Top PEA

Posted 25 June 2012 - 09:33 PM

อยากได้ glory desecrater อ่ะครับ

#5 moobenz

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 25 June 2012 - 09:34 PM

ขอชิ้นนี้ได้ไหมครับ

Courier's Feint

ไม่ก็

pummel vice

#6 Genocide

Posted 25 June 2012 - 09:35 PM

add ผมแล้วมาเอาเลยครับ

#7 roger

นักเล่นเกมขึ้นครู

• High Royal Executive Members

Posted 25 June 2012 - 09:36 PM

ขอธนูมือเดียวอ่ะครับ (มีอยู่อันเดียว)
ตอนนี้ lv55 เก็บไว้ตอน lv60 ใช้ :D

#8 PrTv

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 25 June 2012 - 09:40 PM

มาขอรับ War Sentry ได้ไหมอ้าบ

#9 Genocide

Posted 25 June 2012 - 09:42 PM

จัดเลยครับ มาก่อนได้ก่อน

มารับไปเลยครับ

:r11:

#10 @Top_Hero@

Top PEA

Posted 25 June 2012 - 09:42 PM

ขอบคุณครับผม

Edited by @Top_Hero@, 25 June 2012 - 09:46 PM.

#11 Six

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 25 June 2012 - 09:51 PM

ผมขอเข็มขัด courier's feint ได้ไหมครับ

ได้แล้วครับขอบคุณมากๆครับ :r05:

Edited by Six, 25 June 2012 - 09:57 PM.

#12 Genocide

Posted 25 June 2012 - 09:53 PM

มาเลยครับ ไม่ต้องเขินครับพี่น้อง

addผมปุ๊บ Inviteผมเข้าไปเลยครับ แล้วบอกว่าจะเอาชิ้นไหน ตามนั้นเลยครับ

ไม่ต้องรอถามครับ แจกทุกอันครับ :r05:

อันไหนไปแล้วผมจะลบออกนะครับ

Edited by Genocide, 25 June 2012 - 09:58 PM.

#13 paween_a

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

• High Royal Executive Members

Posted 25 June 2012 - 09:56 PM

ขอจองครับเข็มขัด cruel legend

papawin#1847

#14 Kbeehuk

until the day I die.

Posted 25 June 2012 - 10:07 PM

ขอจองหัวใจเธอ จะได้ไหม คริๆ

#15 RONAN321

ให้มากกว่าที่ผู้อื่นคาดหวัง...และให้ด้วยความเต็มใจเสมอ

Posted 25 June 2012 - 10:07 PM

เฮ๊ย!! ลุงแล้วคืนนี้ใครจะช่วยผมลุยต่อว้า--"

#16 Genocide

Posted 25 June 2012 - 10:13 PM

View PostKbeehuk, on 25 June 2012 - 10:07 PM, said:

ขอจองหัวใจเธอ จะได้ไหม คริๆ

แจกบ้างไรบ้างลุง ลุงบี่ก็ของเยอะ มาแจกตามผมมา :r18:

View PostRONAN321, on 25 June 2012 - 10:07 PM, said:

เฮ๊ย!! ลุงแล้วคืนนี้ใครจะช่วยผมลุยต่อว้า--"

ลุยได้ลุง จัดไป :r38:

ที่แจกไม่ใช่ไรหรอกครับ ผมจำได้ ตอนจบHell มาInfernoใหม่ๆ โห ทำไมมันยากจังวะ โดนทีเดียวตาย

ยิงก็ไม่เข้า ต้องไปนั่งปั๊มของเควสเมียแบล็คสมิธอยู่เป็นอาทิตย์ ของดรอปก็โคตรกาก ทำบ้าไรไม่ได้เลย ค้างอยู่ตรงนั้น

บังเอิญไปเจอMonkอยู่คนนึง ถูลู่ถูกังไป+กับของเราเริ่มดี ลุยไปเกือบถึงบอสAct1 แล้วก็ตันอีกตามเคย

พอดีไอบักmonkมันมีเพื่อนลุยแต่คนล่ะตี้ไปถึงหน้าทางเข้าButcherพอดี มันเลยไปจอยน์เพื่อนแล้วเรียกผมเข้าไป

พอถึงหน้าทางเข้าก็มีBarbเพื่อนมัน มีผม มีบักMonk

สักพักบักMonkมันซิบมา

Monk : เฮ้นี่เพื่อนเรา บักBarb เป็นเกมเมอร์ระดับเทพ เล่นเกมเมพมากใน3โลก

ผม : เออๆ เก่งดี ลุยมาถึงนี่ได้ (ตอนนู้นคนลุยมาถึงButcherโดยไม่โกงนับหัวได้เลยครับ)

ก็คุยกันไปสักพัก ผมก็กดเข้าไปลุยบอส ซึ่งมันต้องกดให้ครบ3คนใช่มะถึงจะลุยได้

สรุปมันไม่กดกันครับ พร้อมใจกันกดcancel ผมเลยเข้าไปโดนบอสอัดตรูดตายคาที่นอน

พอผมเกิดออกมาหน้าห้องบอส ผมก็ถามมันเลย

ผม : เฮ้ย เมื่อกี้ทำไมไม่เข้าไปช่วยกันลุยบอสฟะ

บักBarb : ไม่ ของเอ็งกาก

ผม : เอ้ย แล้วยังไง :r20:

สักพักบักmonkมันซิบมา

บักMonk : เฮ้ย เพื่อนเราคนนี้มันเกมเมอร์ระดับเทพ แบบโคตรซีเรียส เค้าจะไม่ยอมเสียเวลาแม้แต่วินาทีเดียวเพื่อทำอะไรที่เค้ารู้สึกว่าไร้ค่าหรือเสียเวลา

ผม : เอ้ย จะไม่ลองดูหน่อยหรอ สักทีนึง เผื่อผ่าน :r19:

บักMonk : เพื่อนเราคนนี้มันเกมเมอร์ระดับเทพ แบบโคตรซีเรียส เค้าจะไม่ยอมเสียเวลาแม้แต่วินาทีเดียวเพื่อทำอะไรที่เค้ารู้สึกว่าไร้ค่าหรือเสียเวลา

ผม : :r25:

บักBarb : ไอDH เอ็งออกจากห้องไปได้ละ เอ็งมันตัวถ่วงความเจริญ จะพาลทำให้เราตายเปล่าๆ

ไอบักMonkมันก็น้ำท่วมปาก เพราะ มันInviteผมมา แล้วเพื่อนมันดันเจือกไม่ยอมเล่น :r15: มันก็ไม่กล้าไล่ผมออกจากห้อง

ผม : เอ้ย ลองดูทีนึง ถ้าไม่ผ่าน ออกเลย

Barb : ไม่ๆๆๆ ของเอ็งกาก

ผม : ผมเลยพิมพ์ด่ามัน ไอตุ๊ดเอ้ย ขี้ป๊อดกลัวเสียเวลาแล้วจะมาเล่นทำไมวะ :r27:

Barb : เราเซฟสกรีนช็อตที่นายด่าเราไว้แล้ว เราจะส่งเรื่องไปให้Blizz มีไรจะสั่งเสียมั้ย

ผม : พิมพ์เป็นไทย ช่างหัวพ่อง

จบ แล้วผมก็วิ่งเล่นกวนมันเล่นไม่ยอมออกจากห้อง มันก็ไปต่อไม่ได้ :r31:

สรุปคือ ผมเข้าใจความรู้สึกเวลาไอเทมกาก ท้อแท้ แมร่งตัน อยากเลิกเล่น ผมผ่านจุดนั้นมาแล้วครับ ผมรู้ดี :r38:

ดังนั้นถ้าไอเทมผมมันช่วยให้ท่านไปต่อได้ในActถัดไป หรือมีกำลังใจที่จะเล่นต่อ ผมบรรลุจุดประสงค์ของผมแล้วครับ :r32:

Edited by Genocide, 25 June 2012 - 10:45 PM.

#17 hing(^_^)

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 1

Posted 25 June 2012 - 10:43 PM

PUMMEL VICE มีคนจองยังครับ อยากได้มากมี

#18 Genocide

Posted 25 June 2012 - 10:53 PM

View Posthing(^_^), on 25 June 2012 - 10:43 PM, said:

PUMMEL VICE มีคนจองยังครับ อยากได้มากมี

จัดให้ครับ :r32:

#19 @Top_Hero@

Top PEA

Posted 25 June 2012 - 10:56 PM

โห มีงี้อีก เล่นเอาสนุกเนาะพวกเรา...

#20 roger

นักเล่นเกมขึ้นครู

Posted 25 June 2012 - 11:09 PM

เคยโดนแอบ inspect เห็นไม่มีชิ้น +item&gold found ไล่ผมออกมาเหมือนกัน