`

Jump to content

รู้กันรึไม่ FiFA Street อันดับ 7 ของโลกอยู่ในบอร์ด DGO นี่เอง

9 replies to this topic

#1 pep_sa

นักเล่นเกมชั้นครู

• Royal Executive Members

Posted 24 June 2012 - 01:01 AM

มีใครรู้บ้างว่า ลุงแกเป็นใคร เหอๆ ที่แน่ๆ น้ำท่วมหลังแกยาก

#2 laynos

นักเล่นเกมมือโปร

Posted 24 June 2012 - 10:53 AM

ใช่ พี่เป็ด mustangz1 เปล่าครับ ล่าสุดที่ได้คุยกัน 2-3เดือนแล้ว เห็นว่าติดอันดับโลกกับเค้าด้วย เห็นเล่นแต่ fifa street

#3 mustang

***จงทำดีเพื่อพ่อหลวงของเรา***

• High Royal Executive Members

Posted 24 June 2012 - 11:01 PM

View Postpep_sa, on 24 June 2012 - 01:01 AM, said:

มีใครรู้บ้างว่า ลุงแกเป็นใคร เหอๆ ที่แน่ๆ น้ำท่วมหลังแกยาก
โต๊ใหญ่ไม่รุ่งเลยมุ่งเอาโต๊ะเล็กครับแต่ก็เอาเทคนิคมาใช้กะ Fifa ได้เหมือนกันครับ :thief:

View Postlaynos, on 24 June 2012 - 10:53 AM, said:

ใช่ พี่เป็ด mustangz1 เปล่าครับ ล่าสุดที่ได้คุยกัน 2-3เดือนแล้ว เห็นว่าติดอันดับโลกกับเค้าด้วย เห็นเล่นแต่ fifa street
เลยไม่ค่อยจะได้เล่นเกมอื่น ใช้เวลาจะเกิบ 3 เดือนกว่าจะมาถึงตรงจุดนี้และคนไทยก็มีเล่นกันน้อยมากๆ :bye:

#4 teddyman

หมีน้อยในเมืองใหญ่

• High Royal Executive Members

Posted 24 June 2012 - 11:24 PM

แหล่มเลยคุณเป็ด ของผมเล่นแบบเนื้อเรื่องไปถึง world2 save corrupt เลิกเล่นเลย :r52:

#5 mustang

***จงทำดีเพื่อพ่อหลวงของเรา***

Posted 25 June 2012 - 11:19 AM

View Postteddyman, on 24 June 2012 - 11:24 PM, said:

แหล่มเลยคุณเป็ด ของผมเล่นแบบเนื้อเรื่องไปถึง world2 save corrupt เลิกเล่นเลย :r52:

ผมก็เป็นเหมือนกันครับ เล่นทำ Profile ที่สร้างทีมไว้หายไป 3 รอบแล้ว เล่นเอาท้อเลยก็คิดว่าจะเลิกเหมือนกัน แต่ผมก็พยายามที่จะเล่นอีก โดยเก็บค่าความสามารถนักเตะในเนื้อเรืองได้พอสมควร เลยเสี่ยงไปเล่น Rank online เพื่อเก็บค่าความสามารถต่อจนเต็ม เพราะกลัวเล่นในเนื้อเรืองเกิด corrupt คงหมดกำลังใจ ไม่รู้เพราะเล่นแผ่น Copy หรือเปล่า....

ใช้ชื่อทีมว่า "Buatong Thai FC" เคย Rank Match เจอทีม Pattaya ของคนไทยแต่ผมไม่มี friend list ก็มีคนไทยมา add เป็น friend list ที่เล่นเกมนี้ ตอนนี้ก็จะพยายามไต่อันดับไปเรื่อยๆ :cat:

#6 chappy

I " ll Be Back

• Interests:FPS shooting games / AV / man u

Posted 25 June 2012 - 12:48 PM

>>>>> แล้วเมื่อไหร่จะกลับมาเล่น mw3 บ้างล่ะครับ คึดถึงนะฮาฟฟฟ :r05:

#7 mustang

Posted 25 June 2012 - 03:21 PM

View Postchappy, on 25 June 2012 - 12:48 PM, said:

>>>>> แล้วเมื่อไหร่จะกลับมาเล่น mw3 บ้างล่ะครับ คึดถึงนะฮาฟฟฟ :r05:

เดี๋ยวคงมีแวบเข้าไปบ้าง แต่ส่วนใหญ่ที่เจอห้องมันเต็มครับ :o_cry:

#8 Noelle

~ มหาเทพวินนิ่ง ~

• Interests:Game Consoles, Foreign Movies, Japanese Animations ^_^

Posted 21 July 2012 - 11:29 PM

สุดยอดเลยครับคุณเป็ดเล่นเอาผมชักอยากเล่นบ้างแล้วดิ ฟีฟ่าสตรีท เนี่ย

#9 mustang

Posted 03 August 2012 - 11:40 PM

View PostNoelle, on 21 July 2012 - 11:29 PM, said:

สุดยอดเลยครับคุณเป็ดเล่นเอาผมชักอยากเล่นบ้างแล้วดิ ฟีฟ่าสตรีท เนี่ย

กว่าจะมาถึงวันนี้ก็ 4 เดือนได้แล้วมั่งครับตอนนี้ พวกก็ผลัดกันขึ้นๆและลงๆ อันดับที่ 2,3,4 อยู่ครับ ส่วนอันดับที่ก็สักอีก 2 เดือนคงตามทันครับ ถ้าเขาไม่เลิกเล่นเสียก่อนครับคุณโย :sorry3:

#10 pariwat_77

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 27 August 2012 - 07:28 PM

เรื่องเกมค้างน่าจะเป็นกันทุกเครื่องนะครับ เพราะผมเล่นแผ่นแท้ PS3 ก็ค้างเหมือนกัน แต่ผมใช้การสำรองเซฟไว้ก่อน ถ้าค้างก็เอาเซฟที่สำรองไว้มาโหลดใหม่ กว่าจะได้ตัวครบ เล่นเอาเหนื่อยเหมือนกัน