`

Jump to content

++++ แชร์ประสบการณ์ในAHกันครับ ++++

26 replies to this topic

#21 B_BanK

นักเล่นเกมมือโปร

• Royal Executive Members

Posted 11 June 2012 - 10:11 AM

เป็น ระบบ ที่สนุกกว่าตัวเกมส์อีกนะ ผมชอบ

รวยดีออก

"จับหมูมาขาย"

#22 EAK69

เล่นเกม>>ดูหนัง

Posted 11 June 2012 - 10:14 AM

ซื้อมาแปดหมื่น ขายไป ล้านสอง

#23 RONAN321

ให้มากกว่าที่ผู้อื่นคาดหวัง...และให้ด้วยความเต็มใจเสมอ

• High Royal Executive Members

Posted 11 June 2012 - 04:13 PM

มีใครจับของใน AHบ่อยๆ มาขายเอากำไรแบบจริงจังบ้างมั๊ยครับ...

ประมาณหาของดีราคาถูก แล้วโยนขายใรAHใหม่+ราคา(กำไร)

ผมว่าคนทำงี้ได้ต้องแม่นราคา และรู้ตลาดของดีทีเดียวนะ

แถมได้ตังค์เพิ่มและไม่ต้องไปวนทุบไหด้วย...^^

#24 Private Ryan

นักเล่นเกมหน้าตาดี

Posted 11 June 2012 - 05:01 PM

View PostRONAN321, on 11 June 2012 - 04:13 PM, said:

มีใครจับของใน AHบ่อยๆ มาขายเอากำไรแบบจริงจังบ้างมั๊ยครับ...

ประมาณหาของดีราคาถูก แล้วโยนขายใรAHใหม่+ราคา(กำไร)

ผมว่าคนทำงี้ได้ต้องแม่นราคา และรู้ตลาดของดีทีเดียวนะ

แถมได้ตังค์เพิ่มและไม่ต้องไปวนทุบไหด้วย...^^

อยากทำ แต่ถ้าขายไม่ออกนี่เครียดอยู่ = = บางทีของดีจริง แต่คนไม่อยากสู้ราคาที่สุง

#25 impboy

นักเล่นเกมฝึกหัดระดับ 3

• High Members

Posted 12 June 2012 - 11:49 AM

View Postbraveman, on 11 June 2012 - 10:07 AM, said:

ไม่ใช่บั๊ก มันเป็นระบบประมูล แบบอัตโนมัติ ครับ คือถ้ามีคนมาแย่งคุณมันก็จะแย่งบิดกะคนนั้นทบไปเรื่อยๆจนถึงเพดานหกหมื่นที่คุณตั้งไว้ ก็จะไม่บิดต่อ กรณีคุณคือไม่มีใครมาแย่งราคาก็เลยยังอยู่ หกพันเหมือนเดิม

ยังไม่ค่อยเข้าใจครับ
สมมุติว่าของราคาสองพัน
ผมบิดไปหกหมื่น คนแรกเลย
ถ้าไม่มีใครมาบิด ผมก็ได้ของราคาสองพันเลยหรือครับ
แล้วถ้ามีคนอื่นมาบิด เขาต้องเริ่มที่เท่าไรครับ หกหมื่นกว่า หรือสองพันกว่า (ตามที่ผมเข้าใจ น่าจะบิดเริ่มได้ที่สองพันกว่า โดยไม่รู้ว่ามีคนบิดไว้สูงแล้ว แต่ระบบก็จะแจ้งว่าจำนวนที่บิดน้อยไป ต้องเพิ่มจนกว่าเขาจะบิดเกินหกหมื่น ผมถึงจะอดใช่ไหมครับ)

#26 Silversmoke

ไอ้บ้า

• High Royal Executive Members

Posted 12 June 2012 - 12:11 PM

ทุกวันนี้ผมใส่ในช่อง กำหนดราคาอยู่ที่ ไม่เกิน 5000 เรียกว่าใช้จ่ายอย่างพอเพียง
(LV32 Baba จะเอาอะไรมาก...) ตอนนี้ของทองของม่วงยัดเข้าร้านหมด ขี้เกียจประมูล

#27 Alystiria

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 2

Posted 12 June 2012 - 10:04 PM

เคยเฮงสุดคือซื้อของมา 5000 ขายได้ 1.2ล้าน
แล้วก็เคยเจออาวุธอันละ 8-9ล้าน มันตั้งขาย 880k สงสัยตกศูนย์ไปตัว แต่คว้าไม่ทัน :r52: